Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em oaib-). lảm nhảm gì đấy:smoking: cẩn thận đấyb-)
thích cộng điểm thì link cho sis đi;;)

Đường đến tim em có muôn ngàn lối,lối đi nào chỉ có riêng anh.............Ú ù ú
Các bạn ơi Phúc yêu tất cả các bạn,các bạn ở trên lầu ơi............!!!!!!!!!!!:D :D

Cái gì nghe cứ giống như nhạc của... thế nhỉ:))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Đường đến tim em có muôn ngàn lối,lối đi nào chỉ có riêng anh.............Ú ù ú
Các bạn ơi Phúc yêu tất cả các bạn,các bạn ở trên lầu ơi............!!!!!!!!!!!:D :D
Câu này của mày đáng được cộng điểm Ninh ạ :))

MÀ điểm chất lượng mày vọt hơi nhanh đấyb-)

Mai ơi, mày vọt còn lẹ hơn cả nó đấy, hix hix, các bạn cứ vòn vọt, tớ mãi dậm chân tại chỗ, thật phải cố lên thôi cho bằng bạn bằng bè.
Và bài của Ninh "chất lượng" quá, hình như câu nói quen thuộc mang tính chất giả dối và nhàm chán của cái thèng ca sĩ "tên mình ko lấy đi lấy tên người khác" tách ra từ một ban nhạc củ chuối toàn những người dở hơi như vậy.

Tại MN tự nhiên nói như thế,tớ hỏi mới biết là của ƯHF nên post lên gọi là có hiểu biết.:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Và bài của Ninh "chất lượng" quá, hình như câu nói quen thuộc mang tính chất giả dối và nhàm chán của cái thèng ca sĩ "tên mình ko lấy đi lấy tên người khác" tách ra từ một ban nhạc củ chuối toàn những người dở hơi như vậy.
yêu cầu bạn Quân ăn nói cho đúng đắn và đừng có vơ đũa cả nắm như thế!
Cùng một ban nhạc 1088 nhưng nếu nhìn kỹ lại thì có thể thấy 4 người kia (Nhất thiên bảo, Điền thái toàn, Nhật tinh Anh và đặc biệt là Vân Quang Long) không hề giả dối và nhàm chán như Ưng hoàng Phúc!

hix, hội mình bi h nói cái gì đấy, lạc đề wa' ta >_<

Nhạc của bọn đấy thì ko còn gì để nói, vừa sến vừa chuối vừa ngu

Đừng có nói thế chứ,dù tớ cũng đồng quan điểm nhưng mà MN thấy hay đấy.Nghe chưa hử?

ỦA, sao Thư post 2 bài y xi nhau thế ?
Mà này, 4 thành viên kia có lấy tên thật của mình đâu
MÀ nói thật, nghe rất sến, cực chuối, như chão rách mà cứ ca mãi
Ai mà chả nghe thử rồi, bạn Ninh làm như tớ ko phải người Việt Nam ý
Chỉ được cái lăng xê là tài, nghe kĩ thấy rất nhàm. Nhưng nói cho cùng thì chỉ có người biểu diễn là sến thôi, nhạc sĩ là thằng ngu.
Bạn MN thích mà Ninh ko thích là ko hợp nhau lắm đâu, làm trắc nghiệm đi, xem có hợp nhau ko hẵng ...chấm hết

TO PHương: x% là thể loại gì? 1% chăng:))
To Thư: thế mà ko hiểu à mày?
to em: có những điểm trái nhau thì mới thích nhau chứ;)

Phùng Anh Quân đã viết:
Bạn MN thích mà Ninh ko thích là ko hợp nhau lắm đâu, làm trắc nghiệm đi, xem có hợp nhau ko hẵng ...chấm hết
Đừng nói thế chứ,buồn lắm đấy Quân ạ.
Đâu cần cái gì cũng phải giống nhau,người ta thích nhau thì cũng cần có cái khác nhau để hòa hợp được mọi thứ chứ. ;)

Nhân tiện hỏi nếu sở thích khác nhau đến 99% thì có thể thích nhau được không ????????????????????????????????????????????????????????????????
To Sis : Khác quá bít làm sao ??????????????????????????????????????????
To Ninh : Buồn mà làm chi, tớ nói thật. Nhưng nghe cậu nói :
Đâu cần cái gì cũng phải giống nhau,người ta thích nhau thì cũng cần có cái khác nhau để hòa hợp được mọi thứ chứ.
Nghe như là đôi bạn cùng tiến ấy, hè hè

sis hỏi thật có chuyện với bạn Ngọc hay sao mà đi phá đám Ninh thế hả em? ko tốt đâu:nono::D

Hôm nay HT bị đâm xe,nhưng mà không bị làm sao.Chỉ có con Hà lớp tớ bị nặng,gãy xương đùi,3 tháng sau mới xuất viện được.Đề nghị các anh em trong hội có tí quan tâm nhé,HT cũng dính đấy.

tớ nghĩ hội song thân nên lập thêm ban hòa giải để nhỡ may các đôi có chuyện gì thì còn có người cứu giúp!

HT là ai hả bạn Ninh, sao lại ko sao, còn con Hà bị 3 cái xương đùi >_<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên