Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại cửa hàng vừa phục vụ một vị khách,khách đòi hỏi ghê quá cho nên cửa hàng hết sức rồi. :))

Khách hàng VIP xin thanh minh là hôm nay ko làm gì tổn hại đến " hang`" của cửa hiệu cả!

này đừng có đưa hàng tồn kho ứ đọng mất chìa khóa đấy nha

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Khách hàng VIP xin thanh minh là hôm nay ko làm gì tổn hại đến " hang`" của cửa hiệu cả!
Không tổn hại nhưng mà đòi hỏi nhiều quá bây giờ cửa hiệu hết sạch hàng để bán,làm mất uy tín của cửa hàng với mấy nghìn khách khác,cho nên đóng cửa để tự răn mình,nhưng mà khách VIP mà muốn thì cứ đến. :D

Thui, cửa hiệu nhiều khách thì thuê thêm nhân viên phục vụ đê :))
Nhân viên rất có kinh nghiệm, đảm bảo sẽ làm khách vừa lòng;) :))

Cửa hiệu đã đóng cửa,không còn cần nhân viên nữa,các bạn vui lòng thông cảm.

Mày ko cho vào tao phá cửa vào, tao muốn được phục vụ khách lắm rồi :))

Đề nghị không có những hành động bạo lực,các bác cần biết kiềm chế cảm xúc chứ.Chủ cửa hàng lần đầu cũng có dám đâu,phải đợi đến lần 2 cơ mà. :D

Ôi khách trả bao nhiêu xiền mà cứ nếm mãi 1 vị boring quá, có của ngon vật lạ ko nào?

Thứ 4 tuần sau iem lấy chồng nên hôm nay đăng kí vào hội trước nhá! :D

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Ôi khách trả bao nhiêu xiền mà cứ nếm mãi 1 vị boring quá, có của ngon vật lạ ko nào?
À thế à,vậy quí khách vui lòng đến tận nhà của chủ cửa hiệu nhé.Tại ở đó mới lấy được hàng độc ra,nhưng mà đây là hàng lậu phải nếm nhanh không cớm đến thì chết.

Chốt hạ một câu: 40K/2 người. các bác đồng ý thì em đóng cho cả hai vợ chồng em! Hết! Chán các bác quá đi!

lâu lắm ko vào topic này, thấy cái gì cũng khác, ngại đọc qué, có ai tóm tắt lại hộ em ko, đảm bảo sẽ có hậu tạ

Bạn Đức Ninh làm TK cho tớ, thì mau làm cái list danh sách thành viên đi!

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
Bạn Tân lấy chồng ở đâu đấy? Mời mọi người đến tham gia đi
Nhiệt niệt chào mừng bạn nào đến tham dự đám cưới của tớ!
Chồng này giầu lém, mọi người thích ăn rì cứ đăng kí trước nhá!

Vợ sắp đi lấy chồng đã viết:
Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
Bạn Tân lấy chồng ở đâu đấy? Mời mọi người đến tham gia đi
Nhiệt niệt chào mừng bạn nào đến tham dự đám cưới của tớ!
Chồng này giầu lém, mọi người thích ăn rì cứ đăng kí trước nhá!
Mk, thằng này khó sống rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội trưởng đã tái xuất ,Xin hội trưởng kí tên đóng dấu hộ iem chức thủ quỹ cái đi.chờ lâu sốt ruột we',sao quyết định chức cho mỗi thèng Ninh la sao:-/

xoẹt xoẹt.... bộp.... đánh đóng dấu xong.... Bạn Mai là Thủ quỹ Hội Song Thân, Đức Ninh đâu, mau lập list nào :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên