Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
này có đảm bảo hàng Việt Nam chất lượng cao không đấy, có đóng dấu dán tem đàng hoàng không

Em có bảo em song thân đâu,em TAM THÂN cơb-) :p < em có 1 vợ và 1 chồng cùng lúc:D>

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Mai ơi cái chữ kí của mày với cái bài mày vừa post là 2 khái niệm ngược nhau mà :)) :)) :))
Tao cho mượn chồng đấy , okie ko? Giá khởi điểm là 10000. Ninh ơi anh chịu khó 1 tí nhé!:D
À, sao ngày valentine's lại là ngày "ấy ấy" ????
Ở nước ngoài người ta coi như thế, valentine tranh thủ tí ấy mà :))
Việt nam bi giờ cũng sắp rồi :(

Vợ iu đã viết:
Tao cho mượn chồng đấy , okie ko? Giá khởi điểm là 10000. Ninh ơi anh chịu khó 1 tí nhé!:D
1st:Tôi đăng ký bản quyền rồi đấy,muốn dùng ko những 10000 mà còn phải trả thêm phí bản quyền là 1 cái này nè ------> :*
2nd:Valentine ai mà đồng ý thì ấy luôn,nhưng mà mình ngoan ngoãn chỉ ý ý thôi. :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
Trần Hoàng Trung đã viết:
Phạm Cẩm Ngân đã viết:
User name: Xôi
DOB: Haloween day
YM: sunny_girl127
Lớp: 10H2
Lý do tham gia: NYT... I miss you so much

user : fido
dob:03/08/1989
YM:fidodido3889
lớp: 10T2
Lý do : TYN 4eva
User:Bean
DOB:11-2
YM:eek:_owacko
Lý do:TYN.............yêu lắm lắm :x
Bắt chiếc bạn Trung cái nhờ :D
bó tay dot com
[-x
thằng tuấn chầy vãi
Chả biết,cơ hội không của riêng ai muh ;) ,hì hì phải có niềm tin chứ,đôi khi niềm tin chả có cơ sở mấy /:)

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
này có đảm bảo hàng Việt Nam chất lượng cao không đấy, có đóng dấu dán tem đàng hoàng không
Ở đời lắm người hay hỏi câu ngớ ngẩn?Chuyện đã rõ đến thế mà vẫn còn hỏi. :))

Muõn biết phải hỏi, để xem có xứng đáng đồng tiền bỏ ra không đã chứ.

Thằng Ninh kinh wa' ,câu 2 bài giống hệt nhau để chứng tỏ chất lượng với khoe tem hả màyb-)
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Ngọc Hương:

Ở đời lắm người hay hỏi câu ngớ ngẩn?Chuyện đã rõ đến thế mà vẫn còn hỏi.
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Ngọc Hương:

Ở đời lắm người hay hỏi câu ngớ ngẩn?Chuyện đã rõ đến thế mà vẫn còn hỏi.
[-x

Tao làm ăn là phải chất lượng rồi, nhưng mà tem toàn dán chỗ ko bóc được đâu :D

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Vợ iu đã viết:
1st:Tôi đăng ký bản quyền rồi đấy,muốn dùng ko những 10000 mà còn phải trả thêm phí bản quyền là 1 cái này nè ------> :*
À thế ah Ninh? /:)

Lại chả thế,khách quen rồi mà vẫn còn hỏi thế à?

Đã đưa tiền đâu mà đòi,chỉ cần trả lại hàng giống hệt hàng mà khách đã mua ở cửa hiệu thôi.hé hé

Đọc lại từ đầu là hiểu ý mà.hé hé
Các member đi tỏ tình hết sao mà vắng vẻ thế nhỉ?

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Hỏi thật nhá, TYN với bạn Ngân và Trung thì tớ hiểu chứ với bạn tuấn thì hơi...mù đó nha! N là ai thế bạn?
Chả biết ;;) ,à thế bạn Trung yêu bạn Ngân à,hay bạn Ngân yêu bạn Trung vậy??,hì hì thế bạn Ngân và bạn Trung là người yêu của nhau rồi còn đâu............ 0:)

Muõn biết phải hỏi, để xem có xứng đáng đồng tiền bỏ ra không đã chứ.
Cửa hàng xin thông báo:Nghỉ vô thời hạn. :))

Làm ăn thế thì chít hả, sao lại nghỉ thế, đang lúc cao trào nói thiế tụt cả hứng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên