này thì kén rể !

.. ai cho anh sửa ... :(( ... mất chứng cớ rồi ... :(( .. biết thế mình Quote cho nó khỏi mất ... :(( .... PCT 2 không phải thấy giám đốc điều hành dễ tính mà ăn nói thế nhá ... [-x /:) ... mai cho xuống làm Kông Kông ... đề nghị chủ tịch và PCT 1 xét duyệt ... :)) ... b-)

Hơ thôi mừ giám đốc điều hành, cùng là người trong box, chúng ta phải giúp đỡ nhau chứ :))

giúp giề ???... [-x .. b-) ... PCT 2 là bắt nạt GDDH .. :(( .. đền tiền phạt đi ... :D ... :)>-

.. con điên Phương nhảy nhót trong này nói chả hiểu gì cả .. [-x .. b-) .. mày đánh dấu cho tao nhờ ... :(

Em Thủy quá đáng thật, có đồng minh nhảy vào giúp sức không cám ơn thì thôi mà lại nói bạn thế [-x , bạn cáu lên lại cãi nhau bây giờ :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Thủy quá đáng thật, có đồng minh nhảy vào giúp sức không cám ơn thì thôi mà lại nói bạn thế [-x , bạn cáu lên lại cãi nhau bây giờ :))

.. anh muốn cãi nhau với nó thì anh cứ nõi hẳn ra .. :)) .. không phải gắp sang cho em .. :)) ... b-) ...

. to chị Thảo : .. bây h chị em mình mới biết ZUng lão gia thích cãi nhau đến thế .. :D ... b-)

Thì anh Dũng vô địch cãi nhau nam, còn bé Thủy vô địch cãi nhau nữ mà! :))

.. ơ ... em thi thố lúc nào mà có giải hay thế ... 8-} b-) ... ông trưởng phòng thiết kế đèn hồi này vu khống nhiều lắm nhá ... [-x /:) b-)

Không có lửa thì làm sao có khói hả em b-) :))

Chán anh Dũng thật, lúc nào cũng chỉ thích cãi nhau thôi, sao anh không sống hòa thuận đê, như em đây nè

.. em chẳng thấy lửa mà vẫn thấy khói đấy thôi ... /:) b-)

.. thế vukasim huynh sống hòa thuận theo kiểu gì ạ ???... :eek: b-)

Thì anh Dũng vô địch cãi nhau nam, còn bé Thủy vô địch cãi nhau nữ mà!
Hè, kiểu này phải để anh Dũng và bé Thủy thi cãi nhau xem ai thắng một phen bà con nhẩy

Chỉ sợ lúc đó các chú ngứa mắt quá lại đòi cãi nhau thì chết à [-x

khổ, các ấy mà là fan của bùi gia văn phái thì phải đọc bình ngô đại cáo và hoàng lê nhất thống chí made in h2 02-05,( nhưng cũng chính vì vụ đấy mà lớp tớ đã bị...)

đừng nhắc lại , đau lòng bỏ miẹ !
(mà còn hịch tướng sĩ + 1 đống thơ nữa !)

Back
Bên trên