Music!

Lê Thùy Dương
(lethuyduong)

các bác các anh các chị ơi,em đang cần toàn bộ các album cua SHANIA TWAIN và THE CORRS ai có thì bán cho em nhé! bao nhiêu xiền em cũng chịu(miễn đừng chặt chém quá đáng ;)

Lên hàng bông đi Dương ơi! không sợ bị đắt đâu. Cần đĩa xịn hay là gì?

tớ lùa được hết bộ đấy rùi bi h đang cần tìm đủ bộ các đĩa nhạc kịch của NOTRE DAME DE PARIS bạ thụy có bit ở đâu chỉ tớ phát!

lêthùydương đã viết:
tớ lùa được hết bộ đấy rùi bi h đang cần tìm đủ bộ các đĩa nhạc kịch của NOTRE DAME DE PARIS bạ thụy có bit ở đâu chỉ tớ phát!
Ăn theo em Dương :). Bạn nào biết chỗ bán đĩa "DVD" Notre Dame de Paris ở Hà Nội thì chỉ dùm mình. Cảm ơn trước nhé.

Theo như em được biết+đi dạo quanh HN mấy vòng thì đĩa DVD Notre-Dame không còn hàng nữa đâu. Nhưng nếu ai biết còn địa điểm nào chắc chắn có (yêu cầu: sờ tận tay, day tận mặt) thì chỉ em với.

lêthùydương đã viết:
vuằ được chỉ dẫn là ở 49 quang trung có!
Xác nhận lại lời em Dương. Bộ nhạc kịch này có bán ở 49 Quang Trung, 45.000 đ/bộ 2 đĩa VCD. Qua đó sẽ được nói chuyện với 1 bác (bà) bán hàng trò chuyện bằng tiếng Việt, tính tiền bằng tiếng Anh, cảm ơn và chào tạm biệt mình bằng tiếng Pháp :).

Cần mua đĩa của Bobby Vinton, Billy Joey và Carol King . Ai có thông tin thì làm ơn chỉ cho tôi :D

Back
Bên trên