MuggleViet - web hay web hay

Lê Thị Thanh Lương
(quinliang)

Đầu tiên xin chân thành cảm ơn khi bạn đã ghé thăm topic này!

Mời bạn ghé thăm Website của chúng tôi !!!.Website được mang tên Muggle Viet Nam Network - Diễn đàn người Việt yêu Harry Potter (viết tắt MGV) địa chỉ truy cập http://muggleviet.net

Trước hết tôi xin giới thiệu sơ bộ về Website MGV

Muggleviet.net là 1 website phi chính trị, phi lợi nhuận, phi chính thức, là một nơi giao lưu thật sự,về nhiều lĩnh vực cho fan Harry Potter Việt Nam.

Muggleviet.net được lập bởi 3 admin (đều là sinh viên học sinh) brisingr, JACKWEASLEY và Kingofpc trên tinh thần hữu nghị
, giao lưu học hỏi với các site cùng thể loại cũng như khác thể loại .

Đến với muggleviet bạn sẽ hoà nhập vào 1 thế giới ảo cực kì thú vị.Bạn sẽ được nhận vào học 1 trong 3 học viện pháp thuật lớn nhất thế giới trong
trong 24h sau khi trả lời những câu hỏi tuyển sinh cực kỳ tâm lý của gương thần.Ngay lập tức bạn có thể làm quen với các học sinh khác trong trường và cùng nhau tham gia những trò chơi tập thể như QD hay thi Tam Pháp Thuật định kì để đem về những đồng galleon quý giá.

Nếu ko thích phân loại bạn cũng có thể làm một muggle bình thường biết đâu sau này bạn sẽ được làm thủ tướng Muggle.

Sau những giờ học tập mệt mỏi bạn có thể thả mình trong âm nhạc hoặc xem và bình luận những bộ phim yêu thích...

Bạn thích âm nhạc , bạn thích xem phim , chat chít , tán gẩu và bạn cũng rất yêu Harry Potter. Muggleviet đáp ứng những nhu cầu đó của bạn.Hãy đến với chúng tôi để tận hưởng cuộc sống net bên cạnh những người bạn cùng sở thích!

Thay mặt BQT Muggleviet - Kingofpc

Back
Bên trên