Mua skate

Nguyễn Đức Long
(Louis2)

xin lõi các bác nhưng có ai có skate ko để lại cho em cái

ôi,ra ngoài mà mua,cũng rẻ thôi (loại bt) còn đâu mua loại khá khẩm 1 tí cũng đâu có đắt,tầm vài trăm à.hè,mà nó bán đầy ra đấy thôi :)

thôi bác ,1 triieuj đấy
loại bán ngoài toàn hàng tàu,đi hỏng hết chân

Lần trước em vào BOO thấy có anh gì hỏi mua Skate, anh Phong bảo loại ko hình thì 1 triệu hay sao ấy, còn loại có hình thì 2 triệu( cũng hình như thôi nhé, nhưng đúng đến 80%)
Nói chung cái này cũng khá đắt đó

Cái trò này mà trượt chân 1 cái thì... thôi rồi.

chẹp, cái anh Vũ này, "chẳng có điều gì khó, chỉ sợ lòng không bền". Nhưng có một chút nguy hiểm thì mới hấp dẫn được giới teen của chúng ta( năng động và mạo hiểm) chứ:)

Nhưng mà trò này nguy hiểm hơn bóng đá và bóng rổ nhiều em ạ.

keke, cũng có thể lắm chứ. Chẹp, bóng rổ bác nào đeo kính không cẩn thận là gãy kính như chơi:(. Bóng đá thì bóng nhảy vào" ôm" mặt mình thì coi như xong:))

Nhưng mà em ơi, chời trò này mà trượt chân => đập mặt xuống đất => hỏng mất mặt đẹp chết :D

keke, nhưng vẫn hấp dẫn dã men:)).Nhưng hình như anh em mình lại lên đây câu bài rùi hay sao ấy. Chẹp, tội lỗi thiệt:D

Không sao em ạ, cứ câu bài tiếp đi. Đúng là trò này hay thật, khi trượt sướng phải biết, nhưng mà trò này độ rủi ro rất cao.

Đú kiểu rừng rú, đã xấu xí lại còn thích gây sự chú ý..... :D

keke, hình như lại có người nhập hội câu bài với anh em mình ruì hay sao ấy, anh Vũ ạ:)):D

Kệ cái con Ngọc đú này em ạ. Nó thì sành điệu rồi.

có lần hình như em ngồi cạnh chị Ngọc trong quán net cạnh trường hay sao ấy???
Mà chưa thấy chị Ngọc hồi âm trở lại nhẩy??

Back
Bên trên