Mua Pocket PC từ 2 đến 3 triệu

Phạm Hoàng Lê
(phl)

Em cần mua một con Pocket PC , khoảng 3 triệu trở xuống,pin tốt .

Đồng chí nào có thì bán cho em :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hp1940 :2 cục pin ngoài :D , thẻ 128 , đầy đủ phụ kiện , cáp nối etc .. ! còn khá tốt , em trả bao nhiêu ?! để anh về gạ thằng bạn anh bán cho :d , nó cũng đang định bán mà :D

Pin ngoài đều là pin 900mAh ạ ? Mà nếu tháo pin ra lắp pin dự phòng vào thì dữ liệu trong máy mất hết ạ ?
Con này bạn anh bán bao nhiêu ? Máy còn bao nhiêu % ạ ?

hình như ko mất dữ liệu vì trong máy có sẵn bộ pin backup ngoài 2 cục pin bán kèm kia , bao nhiêu % thì khó nói lắm , anh ko biết đánh giá máy móc lắm , để anh hỏi lại nó nhé , nếu được thì sẽ cho một cái photo lên cho em ok ?
nếu cần thì add nick của nó này : [email protected]

Dạ được ạ . Anh hỏi bạn anh luôn tình trạng pin .Dùng bao lâu ?

neu ko nhầm thì 3,5h hay là 4h gi do :D ko chắc lắm

Viewsonic V36, xước hơi nhiều, tùy anh định giá. Chụp ảnh thì ngon, đủ dùng cho 1 cái PPC. Ko có wifi. Còn hộp + sách. Pin chả nhớ bao nhiêu.

Chắc vậy là đủ nhỉ :D

Nam Anh cho cái link và tình trạng máy để anh còn biết .Giá thì em phải nói

http://reviews-zdnet.com.com/ViewSonic_Pocket_PC_V36/4505-3127_16-30420033.html

Pin em thường dùng hơn 1 ngày là cắm, cũng chẳng để ko mãi bao giờ. Nói thật là nó không thể ngon như những con mới đâu. Nhưng nó có cái hay của nó, không phải tự nhiên em lại mua 3tr4.

Con này đã có thẻ SD Corsair 256MB, máy hơi xước 1 chút. Có sync + xạc đầy đủ. Có bao da. Nếu cần có thể burn kèm 1 đĩa phần mềm PPC.
Điều duy nhất cần làm với con này là đi dán lại màn hình, lâu lắm rồi chưa thay :D

Giá em muốn để tầm 2tr3 nếu không lấy thẻ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng có một con Pocket PC của HP. Anh Lê có cần không :)

@Nam Anh : ý anh là nếu chơi ở chế độ thường ( game ,bật MP3 ..) thì được bao lâu .Anh tham khảo trên mạng rồi ,máy được ,mỗi tội giá của em hơi cao .

@ haruglory : em nói cụ thể hơn 1 chút ,Hp đời nào ,tình trạng máy ,pin ,giá ;;) ;)

Nhân tiện chúc mừng em Nam Anh ,vô địch fifa2005 ,giỏi quá =D>

thế à ! giỏi quá ! thích chơi game mãi giờ mới thấy cao thủ thực sự , :D

phạm hoàng lê đã viết:
@Nam Anh : ý anh là nếu chơi ở chế độ thường ( game ,bật MP3 ..) thì được bao lâu .Anh tham khảo trên mạng rồi ,máy được ,mỗi tội giá của em hơi cao .

@ haruglory : em nói cụ thể hơn 1 chút ,Hp đời nào ,tình trạng máy ,pin ,giá ;;) ;)
Máy còn mới, nhưng dũng cũng được khoảng hơn 1 năm rồi, pin tốt vì mới mua, có sạc. em bán với giá 4tr. Nhưng nếu anh nhiệt tình quá thì em cũng có thể giảm, kiểu gì thì vẫn có thể thương lượng được mà ;) :)

à, đúng rồi, em xin lỗi, quên mất :p :D Máy của em là HP iPAQ 2215 Pocket PC.

2215 ngon thật nhưng hơi cao em ạ .
Bên handheldvn có người bán 2215 có 3 triệu ,kèm cả wifi card nữa

Ok, không sao, em cũng biết là em bán cao quá, em bảo rồi, vẫn có thể thương lượng mà :) Có gì anh add nick em nhé ;) Hoặc gọi cho em vào số 0953332394 hoặc 8358705 :)

Back
Bên trên