Mua ORIFLAME giá gốc. Tại sao không?

Lương Quốc Tâm
(Luong Tam)

Tại sao mình lại khẳng định là giá gốc? Bởi vì chắc chắn là sẽ không ở đâu bạn có thể mua với giá thấp hơn được (trừ khi người ta bán tống bán tháo hàng tồn). :eek:

Vậy làm sao để biết giá gốc?
Các bạn hãy tra cứu Catalog sản phẩm theo đường link dưới đây:
http://www.oriflame.com.vn/prod/offers/CurrentBrochureFrontpage.jhtml
(Lưu ý là Catalog này thay đổi hai tháng một lần nên mọi người cần thường xuyên cập nhật tin tức) ~o)

Sau khi đã lựa chọn được sản phẩm cần mua, các bạn hãy... trừ đi 30% giá đăng trên catalog :D Quá tuyệt vời phải không? Đây chính là mức hoa hồng mà các tư vấn viên được hưởng theo chính sách của công ty.

Ổn rồi. Nhưng bây giờ làm thế nào để mua được nhỉ? Có 2 cách:
1 là các bạn nhờ người thân, người quen mua giúp :) (nếu họ cũng là tư vấn viên của Oriflame)
2 là các bạn... đi mua cùng với mình :D Vì mình cũng là một tư vấn viên của Oriflame :"> Nhưng vấn đề là mình chẳng có thời gian để làm công việc này, hơn nữa mình cũng muốn chia sẻ với các bạn lợi ích của việc mua hàng giá gốc này :x

Phút thẳng thắn đây :">
- Vậy mình được lợi gì: Duy trì tư cách thành viên của công ty, vì họ yêu cầu trong một tháng phải duy trì được một mức doanh thu tối thiểu :-<
- Và các bạn được lợi gì: tất nhiên rồi, các bạn được mua hàng với giá gốc, là giá rẻ nhất HN, rẻ nhất VN luôn \:d/

Xong rồi <:p
Mình chỉ còn mỗi một việc là đi mua thôi ;;)
Đến đây thì các bạn đã hiểu rồi phải không nào? Mình sẽ giúp các bạn mua hàng với giá gốc thôi, và chúng ta sẽ phải cùng nhau đến tận nơi để mua.
Địa điểm bán hàng của công ty ở đây nè: 39 Phan Chu Trinh
Có 1 chi tiết nho nhỏ nữa mình muốn nói: công ty chỉ bán hàng từ 9am - 9pm, nghỉ thứ bảy và Chủ nhật. Nhưng trong giờ hành chính thì mình không thể đi ra ngoài được rồi... hic hic :(
Vậy cho nên lúc nào đi mua chúng ta sẽ hẹn nhau sau giờ hành chính & ở trước cửa công ty Oriflame luôn nhé :D Có lẽ chúng ta hẹn nhau mỗi tháng/lần nhỉ, cho nên trước lúc đi các bạn hãy xem thật kỹ catalog, list chi tiết các sản phẩm cần mua, và chuẩn bị đúng số tiền tương ứng với số hàng nhé (mình chẳng có đủ tiền lẻ để trả lại đâu :p)

Ngoài ra nếu bạn nào thích trực tiếp đăng ký làm tư vấn viên cho công ty để tham gia bán hàng (hoa hồng 30% đấy =P~) hoặc đơn giản là để mua hàng giá gốc như mình :D thì chỉ cần làm những việc đơn giản sau đây:
1. Make sure bạn đã đủ 18 tuổi
2. Chuẩn bị bản photo CMTND
3. Chuẩn bị khoản lệ phí đăng ký là 79.000 VND
Đơn giản vậy thui :beerchug: Sau đó các bạn hẹn chính xác giờ giấc để mình bố trí giới thiệu với công ty :guitar:
Nào bạn thích kiếm tiền $-) hay chỉ để tiêu dùng >:-D<, hãy liên lạc với mình nhé ~o)

Cảm ơn mọi người nhiều nhiều nhiều :-*

P/S: Tạm thời tớ chỉ trình bày sơ qua về ý tưởng vậy thôi. Nếu có bạn nào ủng hộ thì mình sẽ bàn bạc tiếp cho kỹ hơn. Hi vọng là được các bạn ủng hộ ^_^

Back
Bên trên