Mua đĩa phim "Tình Nhân Kết"

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Một trong những bộ phim mới ra lò trong mùa hè năm nay, đó là
TÌNH NHÂN KẾT

Phim là một câu chuyện diễn ra vào thập niên 80 của thế kỉ 21. Trong phim, Triệu Vy và Lục Nghị vào vai một đôi bạn tình. Từ nhỏ hai người là hàng xóm, người ở lầu trên, người ở lầu dưới, là đôi bạn thanh mai trúc mã. Trong thời kì cách mạng văn hoá, cha của Lục nghị bị bức hại đến chết, còn thêm trùng trùng lí do khác, hai bên gia đình trở thành kẻ thù.
Vào những năm đầu của thập niên 80, Cách mạng văn hoá kết thúc, nhưng tình yêu của đôi bạn trẻ gặp rất nhiều trở ngại. Sau 10 năm xa cách, cuối cùng thì hạnh phúc cũng đã đến với hai người.

TẠI SAO TÊN PHIM LÀ "TÌNH NHÂN KẾT"
Với cái tên ban đầu "Trí Vô Tận của Shekspeare", Đạo diễn cho rằng cái tên đó không phù hợp với tinh thần phim của phim. Câu chuyện phim được ví với câu chuyện tình của Romeo và Juliette, Tuy nhiên, Đạo diễn Hoắc khẳng định: phim có tính bi kịch, nhưng không giống kết cục đau thương của chuyện tình Romeo và Juliette trong kịch của Shekspeare."

Vì vậy, “Tình Nhân Kết” được chọn làm tên chính thức của phim, đạo diễn Hoắc khẳng định, chữ “kết” rất phù hợp với ý nghĩa muốn biểu đạt mối “tâm kết” của Triệu Vy và Lục Nghị sau những khúc mắc trong suốt 10 năm.

Một bộ phim ngắn cực hay và lãng mạn, một bước đột phá trong nền công nghiệp điện anh Trung Quốc
Hãy gọi cho chúng tôi để đặt mua ngay ;)

YM: super_virus_of_world

Với giá 12.000 đồng bạn sẽ có 2 VCD phim ;)

Sao bạn Quân có nhìu đĩa phim thế :( nhg sao tớ chẳng thấy nó hay j` cả :(

Phim có cả bi lẫn hài kịch trong đó:x
Có cái thú vị, có cái cảm động lắm ;) :> :>
Rất hay mà :) =D> =D>
Một bộ phim nhẹ nhàng trong mùa hè năm nay :-$ :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình nhân kết là một bộ phim khá buồn (hay nói là rất cũng được). Với sự diễn xuất rất tốt của Triệu Vy và Lục Nghị, họ đã trở thành Romeo và Juliette thời hiện đại thực sự.
Một bộ phim đáng xem - vì phút cuối cùng sẽ có một tấm hình cưới rất cảm động - một kết thúc hậu mà không hậu.
Và đặc biệt có một sence.... :)) không thể tin được vào mắt mình, nó nằm ở gần gần cuối đĩa 1, lúc đôi tình nhân này định tự tử bên nhau :D

fim nì ND tàm tạm ,nhg diễn biến chậm quá!
Tớ chẳng thấy hay j` hết bạn Ngọc ạ! Tớ đã ngủ gục mấy lần + phải có người lay dậy thì mới xem hết đc fim đấy!

Thế đấy, rốt cuộc, cái đĩa phim này hay hay ko??? ^^
Mà sao cứ bạn Quân chào hàng là bạn Ngọc vào quảng cáo hàng, sao NGọc ko bán luôn đi :D

em Quân cho biết giá và thủ tục giao hàng nhận tiền đi , nói nhiều mà việc chính thì quên mất ==> làm ăn thế này mất hết khách

Giá cả : ở trên cũng có mà chị ;) : 12000 đồng (2CD)
Giao hàng : Có thể bàn bạc, tiện được thì 10h sáng thứ năm tới 25/8 hoặc 8h40' sáng thứ 4 tới chị a.
Địa điểm : Cổng trường Ams

hị :-s

5k/1 đĩa trên chợ giời

bỏ ra 10k lên mua 2 đĩa về sao

thêm 220k/100 đĩa trắng, sao mái thoải :-s

rồi đem đi bán :-s

hay thiệt

em Hà trông thế mà khôn :))

Phim này hay thật ko đấy em Quân? mà phim thuyết minh hay là phụ đề???

Phim tình cảm, hay hay ko tùy vào cảm nhận người xem
Nói chung là rất hợp cho những ai thik xem phim tình cảm ;)
Phụ đề chị gái ạ :)

làm ăn như thằng Hà mà bán với giá 12k/2 đĩa thì có mà lỗ vỡ mẹt:D
lỗ ít nhất là 120k:D
chưa nói các thứ linh tinh khác nữa:biggrin:
à quên
trừ khi chú PHAq mua nhiều hơn 100 điawx trắng:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm như Hà thì ko lỗ đâu, nhưng tớ ko làm theo cách ấy ;)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
làm ăn như thằng Hà mà bán với giá 12k/2 đĩa thì có mà lỗ vỡ mẹt:D
lỗ ít nhất là 120k:D
chưa nói các thứ linh tinh khác nữa:biggrin:
à quên
trừ khi chú PHAq mua nhiều hơn 100 điawx trắng:p
ai mua thì sao

đĩa trắng vẫn còn là đĩa trắng

mất đi đâu đâu mà sợ

lỗ chỗ nào thế 8-|

ông Hiếu này thík phán vô tội vạ nhỉ

suy nghĩ tí chứ