Muốn ông ấy thức dậy lúc nửa đêm

Bui Ngoc Dung đã viết:
Cái gì giống với cái máy bơm ý :)) , mà chị không có thì chị cần gì phải hiểu :))

...... ơ ... không hiểu thì phải hỏi chứ ... sao lại không cần anh ... [-x .... b-) ..... đi qua đi lại khắp mấy box mà thấy box vườn cười là sôi nổi nhất ....... ặc ặc ..thú vị thật đấy ..... b-)

Ở đây anh đã bị bà Thảo bắt nạt rồi bây giờ lại đến lượt em Thủy vào gây sự, lừa anh một lần rồi vẫn chưa đủ à [-x . Anh bảo bà chị Thảo không nên hiểu bởi vì hiểu cũng chả để làm gì, có điều khiển được đâu mà tìm hiểu cho mất thời gian :))

.... ơ ..... em có lừa anh đâu ... em gọi anh mà anh không đến đấy chứ .... mất công em chờ .... :D ... cuối cùng em đành đi 1 mình thôi chứ biết làm thế nào .. thôi anh yên tâm .. năm sau nhất định chờ anh giảm cân ..... xách anh cùng đi .... :D b-)

... không được coi thường phụ nữ nhé . ai biết đâu đấy ... nhỡ chị ấy có cách điều khiển thì sao ... b-) ... trên đời thiếu gì điều kỳ lạ ... :)>-

Thôi thôi, giảm cân lần nữa để anh chết à, thà ở nhà còn hơn :))
Anh có coi thường phụ nữ đâu, nhưng mà bà chị Thảo làm gì có mà điều khiển

O*, sao Em Dũng bảo không có, thời buổi này, nhà nào mà chẳng có máy bơm :)) , không thì lấy nước đâu ra mà dùng :(( , mà sinh hoạt hang` ngày :((

chị thảo bị anh Dũng hiểu nhầm rồi B-)

Em cụ thể hộ chị xem nhầm ở điểm nào được không? :))

Em Vân cũng nhầm rồi, chị Thảo hiểu nhầm anh chứ không phải bị anh hiểu nhầm

cụ thể là nó nhầm ở chỗ cái máy bơm :-B còn cụ thể hơn nữa là chuyện riêng tư của 2 người đã ai kể cho em đâu :|

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thôi thôi, giảm cân lần nữa để anh chết à, thà ở nhà còn hơn :))
Anh có coi thường phụ nữ đâu, nhưng mà bà chị Thảo làm gì có mà điều khiển

... ơ ... được ra nước ngoài mở rộng tầm mắt còn gì .... em hứa lần này không lừa anh .... nhưng anh chỉ được 5 kg thôi nhé ... em cân mà được 5kg thì em chi đi luôn ... :D ....

.. ai bảo anh là không có .... thời này hiện đại rồi .... máy bơm tự dộng nhà nào cũng có mà ..... ai lại quê như anh DUng bao h không .... b-)

Máy bơm đấy thì nói làm gì, máy bơm này điều khiển bằng ý nghĩ cơ em ạ

Back
Bên trên