Mr.HAO đại cáo

Thành Trung!
Mr.HAO Đại cáo tâm huyết - công phu. Một lần nữa anh khẳng định rằng Giải thưởng Mr.HAO - là giải thưởng danh giá. Bởi toàn những người tài năng & đức độ. Mr.HAO sẽ vang mãi dư âm trong lòng mọi người, trong đó không thể không nhắc đến Mr.Thành Trung trong những ngày qua trên Diễn đàn.

Chào Thân ái!

Dã man về công phú. Chú là level quá cao rồi. Anh xin bái phục!!!

Thành Trung!
Mr.HAO Đại cáo tâm huyết - công phu. Một lần nữa anh khẳng định rằng Giải thưởng Mr.HAO - là giải thưởng danh giá. Bởi toàn những người tài năng & đức độ. Mr.HAO sẽ vang mãi dư âm trong lòng mọi người, trong đó không thể không nhắc đến Mr.Thành Trung trong những ngày qua trên Diễn đàn.

Chào Thân ái!
Em cảm ơn anh, quả là một lời khen hết sức đáng giá đối với em :)
Dã man về công phú. Chú là level quá cao rồi. Anh xin bái phục!!!
Anh Việt Anh cứ nói quá, em còn phải học hỏi anh nhiều :p

Mọi người khen hết cả rồi, sáng thấy chưa kịp đọc tối về đọc đã thấy comment hết rồi :D, mình chả còn gì để khen thêm :)), thôi thì cộng thêm một điểm CL gọi là tỏ sự nể phục :)), công nhận bài thơ hay quá, có gì bạn Trung cố làm thêm một bài khi nào giải Mr. này ngã ngũ, kiểu gì giải Mr. Văn Thơ cũng về 01-04 :D

Thơ hay quá..thích nhất đoạn này: :D
Vừa rồi:
Nhân forum chính sự rảnh rang
Để các box lòng dân rửng mỡ :))
Nguyễn Nguyên Phương thưà cơ phát động
Khiến chị em cũng ủng hộ nhiệt tình
Nướng các anh trên ngọn lửa hung tàn
Vùi chú bác xuống dưới hầm tai vạ

Vận động nỉ non đủ muôn ngàn kế
Quyết lôi bằng được dự Mr. HAO
Dùng nhân nghĩa ỉ ôi hết lời
Đem áp lực bắt thi bằng sạch.
Người bị ép xông pha sưu tầm tin tức,
Ngán thay dính guốc vào đầu.
Kẻ bị đem so sánh số đo ba vòng,
Khốn nỗi vẫn là bí mật
.:))
Vét thông tin, thăm dò sự kiện, chốn chốn lưới chăng.
Nhiễu bầu sô, bắt bẫy thí sinh, nơi nơi cạm đặt.
Tàn hại cả những tâm hồn thánh thiện,
Bơ vơ thay người đơn độc thanh minh.
Lúc thể hình, khi thẩm mĩ,
Bao quần áo hồng tươi chưa chán,

Nay lăng xê, mai tập dượt,
Tiền bạc nào phục dịch cho vừa ?
Nặng nề những nỗi bon chen
Tan tác cả đời trinh trắng. :))
Độc ác thay, trúc Nam Sơn không ghi hết tội,
Dơ bẩn thay, nước Đông Hải không rửa sạch mùi!
Lòng người đều căm giận,
Trời đất chẳng dung tha;
Phải công nhận là anh Trung đã phải rất dũng cảm để viết đoạn thơ này :))
Em thích nhất bài "Đồng hồ cát" của anh Trung,nến thêm bài đó với bài này vào profile nữa thì hay quá..còn nhiều người chưa vote cho Mr HAO lắm
Vote cho anh Trung nào..

em Trung tài năng thế mà ko khoe sớm, chị lại vote mất rồi :(. Chắc chắn sẽ vote cho em ở vòng 2

;)) kiểu này manager ko lăng xê đc j` mà thí sinh tự đi lăng xê mình mất rồi :x

Trước tiên em/bạn/anh Trung xin cảm ơn mọi người đã quan tâm và ưu ái cộng điểm chất lượng. :D
Ngặt nỗi có vẻ mọi người cưng chiều em/bạn/anh quá nên cộng có hơi nhiều một tí. :p
Em/bạn/anh sợ bị mấy anh chị admin túm cổ vì tội câu điểm chất lượng lắm, thế nên mọi người post bài thì cứ post, chứ đừng cho điểm em thêm nữa nhé :)
Cám ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người :x

Tình hình là topic nào cũng thấy người cuối cùng là Ng Hoài Anh :)), chả rõ bài nào mình viết bài nào em HA viết :)). Mà HAO hình như có trò là nếu mình vừa post 1 bài rồi, thì sau đấy ko hiện box để post tiếp mà thuwong phải trả lời chủ đề hay sửa bài trước để thêm vào (cách này khá hay trong việc hạn chế spam :D). Nhưng có vẻ như nó làm theo tên, em HA viết rồi anh cũng ko thấy box post bài đâu, cứ phải trả lời bài của em 8-}

Vâng ạ, bây giờ em trả lời cũng phải chui vào go advanced, sao cái này ko phân biệt đc trai gái ah:)) 8-}

Back
Bên trên