Mp3

Hồ Lê Vi Ngân
(pupa)

Hiện giờ có một chiếc MP3 cần bán .Sau đây là 1 số thong tin về chiếc MP3:
_MP3+USBhangx MSI
-128 MB
-Giá gốc là 88 USD
-Do trục trặc kỹ thuật và một vài sự cố ngoài ý muốn nên chiếc MP# này đã bị vỡ nắp 1 chút! Xin nhấn mạnh lại là chỉ 1 chút thui đấy nhé :)
Vì khổ chủ đang kẹt tiền nên quyết định bán đi!!!!!!!!!!tuy có trầy da tróc vẩy bên ngoài dôi chút nhưng xin thưa với quý vị và các bạn :yên tâm đi!!!!đồ xịn đấy!!!!!!!!!!chất lượng vẫn okay lắm!!!!!!!!!!các cụ nhà ta vẫn bảo là tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà lỵ :-$ :)) ;;)
Nếu như có bạn nào có nhu cần muốn mua thì liên lạc theo YM này nhé:hlv_ngan, or dunk_a11
Giá mềm lắm! chỉ có 700k thui!!!!!!!!!mua đê mua đê =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo anh thì Ngân nên nói thêm về tên của cái MP3 Player đó, version và tên hãng sản xuất nó. Nếu có thì ghi cả trang web của hãng ấy nữa, để mọi người lên xem mặt mũi nó thì mới biết được :)

Ơ em Ngân sao ko để cái chữ ký cũ, hay thế cơ mà.

ối trời ạ!!!!!!!!!!sao anh Vũ câu bài kỳ rứa!!!!mà chữ ký cũ là chữ ký nào nhỉ!!!!!!em thay ca mười mấy chữ ký rùi!!!!!!!!!!!
Anh mua MP3 cho em đi rùi em thay lại cái chữ ký cũ cho anh chiêm ngưỡng :)) :)) :))

cái này chắc chắn sẽ bị del vì ní do khách quan tương tự như cái " Thông báo tìm VÍ lạc " của con Đô
vì thế các bác nên mua bán cho ló nhanh nhanh và đừng vào đây câu bài nhá B-)

có ai thông báo hộ bài này cho mod cái , để đc + đ? :D

Thế đã bán chưa, giá bao nhiêu? Không bán dưoc thì lên ebay.com, ban được giá hơn đó

Back
Bên trên