Moi Nguoi` Gop' Anh Nha!

Nguyễn Thái Hà
(hapflo)

Điều hành viên
Bây giờ mới gặp được em Hưng trên Tokyo. Post lên cho anh chị em biết mặt. Sau đó, mọi người post ảnh lên nhá!

Ảnh bị hỏng

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn em Hưng... đậm chất Nhật ;)) Còn anh Hà trong hình này so với cái avatar thì không giống lắm : P

Ảnh em ko dám post lên public thế này đâu ạ :">

Ơ vậy à! Anh tưởng giống nên mới post! Mà sao lại không post ảnh chứ? Không post ảnh mới thì nhỡ đâu gặp lại không nhận ra. ^^

oach, vừa vào đã thấy cái ảnh to uỳnh thế này...:| hôm đó em rất vui vì cuối cùng cũng được gặp daidai sempai :D
lâu lắm mới vào diễn đàn, thấy mọi thứ thay đổi nhiều quá!! vui hơn hết đó là ngày càng có nhiều người có ý định sang đây du học, hi vọng đến một ngày nào đó sẽ được hội ngộ ở Jp ;)

Trời, 2 anh em đang ở Tokyo à? Học kì năm sau em cũng qua đấy học ở trường Meikai, Chiba, JP. Liệu đến lúc đấy có gặp được 2 người nữa ko nhỉ?

Vô tư! Em qua đây rồi gửi thư yahoo là gặp nhau được thôi. Yokoso!

Em thấy hình như ai ở Nhật nhiều/tiếp xúc với văn hóa Nhật lâu, thì đều thích dùng dấu chấm than hơn hay sao ấy : D Điểm lại các post của anh Hà, dễ ít cũng phải 50% số dấu câu anh dùng là "!" :p

Tiếng Nhật không có dấu chấm cảm em ạ! Híc vì thế mỗi khi được dùng là anh phải dùng triệt để (^\^)V

lol, yeah, tiếng nhật đến cuối câu hỏi nó còn dùng chấm cơ mà :D

A Hà ở đấy bao lâu rồi thế, mà anh học trường nào, tình hình em có thể đi Kanda University ở Chiba, JP.
Anh đã nghe gì về trường đấy chưa ạ? Trường đấy có tốt ko? :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ở đây sắp qua năm thứ 7 rồi.. Nhưng hiện tại anh đã đi làm.. Kanda hả anh sẽ hỏi thử, nhưng mà Chiba thì cũng nhiều bạn bè đấy em ạ!

Back
Bên trên