Miss Hao

Nguyễn Minh
(Zday)

Mọi người đọc titre chắc sẽ kêu là lại lôi chuyện trăm họ vô box. Nhưng kể box mình ít chuyện để nói wa' nên cứ lập một cái cho vui. 8-}.

Nói vậy thôi, nhưng chủ ý của tui là làm giống một cuộc vận động tranh cử vậy. Tui thấy lớp Pháp trường mình đi thi Miss Hao cũng đông đảo lắm. Nhưng cứ lẻ tẻ, không có hậu thuẫn, thấy mà thương. Các bác, các anh, các chị và các em box mình xin cổ vũ cho họ nha.

SBD 05 Nguyễn Ngọc Minh Trang P2 03 - 06
SBD 20 Nguyễn Mai Hồng P1 01 - 04 (........ :)>- )
SBD 27 Đinh Tường Lan P1 00 - 03 (chị này trông yêu yêu)
SBD 31 Đỗ Thu Giang P2 01 - 04
SBD 33 Trương Bích Vân P1 02 - 05 (Vân ơi, tao kỳ vọng vào mày b-) )
SBD 09 Lê Bảo Ngọc 8P 02 - 06 PTCS Giảng Võ (tương lai của khối Pháp Ams)

Có thể là mấy sis này ít khi vào box, thậm chí chưa vào, thường thì là vào nhưng chẳng thấy cái gì nên lại đi ra. Nhưng mọi người nhớ vote cho họ một phiếu ủng hộ. Hì... Nhất là cho bạn Vân yêu quý của tui... :))

đã xem hàng các em ( chị ) cả rồi :D e , đừng nghĩ lung tung nhé :-? đều ổn cả :-? xinh xắn , ngoan hiền cả , nhìn chị Đinh TL yêu thật nhưng mà đấy là ảnh thôi , cũng bt thôi , ko có gì nổi bật, hiện đang ngồi cùng hàng net...nghe lão Mạnh L1 00-06 nói : ko có chuyện hiền đâu :D chít thật :D

Minh ơi, sao ấy không cung cấp luôn link để xem ảnh và vote cho từng người một. Lý do cực kỳ chính đáng nhá: Tớ lười :D

Tại mấy bác bên BGK không cho lấy link. Các bác ý giữ rịt lun. Ông muốn xem thì vô Tranh Ảnh, hình như ảnh ở trong phần đầu tiên ý.

Mà dù sao bây giờ có muốn bầu cũng muộn rùi. Chỉ có chị Đinh Tường Lan vô vòng 2 thui hay sao ý. Chẹp... Khổ thân bọn lớp tôi, đúng hôm rủ nhau vô Hao xem ảnh cái Vân thì Hao lại down.

Mà sao cái topic này mình muốn vứt đi rùi, còn lôi lên.

Chúc mừng bạn Mai Hồng với chị Tường Lan phát nhỉ? Toàn những ứng cử viên cho chức Miss nhỉ?

Back
Bên trên