Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=)) Khổ các bạn lớp tin quá cơ
Vì 2 tr mà đêm đêm cứ ngồi F5 trên tamtay mặc dù biết chắc kiểu dek j cũng chả ai đuổi =))

cac cụ nói rồi! cẩn tắc vô áy náy! sống mà không biết lo xa như các cu thì hỏng! hỏng hết!

=)) Khổ các bạn lớp tin quá cơ
Vì 2 tr mà đêm đêm cứ ngồi F5 trên tamtay mặc dù biết chắc kiểu dek j cũng chả ai đuổi =))

bác này spam ah, sao ở topic thắc mắc miss ams cũng có câu tương tự.Lớp Hóa đâu kém gì về thức đêm;)) ;)) ;)) ;)) .Còn tin nhắn các miss khác hít khói là vừa=)) =)) =)) =)) =)) =))

thôi IT vô đối rồi :|
thế đã đc chưa ?
cãi nhau nhiều x(
bực cả mình :|
các ông thấy trò đấy hay lắm àh ? :-?
ko thấy tư xấu hổ vì ko ai vote mà phải giở trò đấy ra để tự sướng àh =))
các ông thích thì tự lập 1 cái riêng để đọ xem thằng nào spam mạnh hơn nhé :-w
dù miss có đc giải nhất do khán giả bình chọn mà đêm 18/10 làm ăn như shit thì cũng thế cả mà thôy :-j.

Chỉnh sửa lần cuối:
bài tốt bài tốt cupid :) :x

thôi kệ nó đi, tự chúng nó thấy chán thôi, k nhận ra 1 điều là 3 ngày nữa thì chúng nó bị mất hết tất cả cái vote điêu đây >:)

chờ đấy :>

spam SMS+sao trên tamtay là 1 cách để chúng tôi ủng hộ miss khối mình ,để bạn tự tin hơn gánh trên vai trọng trách

các bạn ko làm được gì thì thôi đừng có lên đây mà chê bai vs khiển trách người khác

MR nói thật nhé: MR thick nhất là được học trong lớp Hóa :x
Cũng ước mơ được vào lớp Hóa. Rất quí các bạn lớp Hóa :">
Tuy nhiên 1 số thành viên phản động hay ném đá hội nghị lại có những lời lẽ làm suy giảm tình đoàn kết của các khối chuyên =;. Thật ko chấp nhận được :(
Tại sao chúng ta lại làm như vậy, chỉ vì ghen ghét đố kị :-?? Hãy cố gắngmaf làm những việc tốt cho khối mình còn hơn là nói những lời lẽ khó nghe như vậy ;)
Em miss Hóa cũng rất đáng iu. MR lần nào cũng cho 5 :star: đấy nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
èo spam đâu phải 1 cách để tăng vote nhờ tài PR mà thôi;;);;)

spam SMS+sao trên tamtay là 1 cách để chúng tôi ủng hộ miss khối mình ,để bạn tự tin hơn gánh trên vai trọng trách

các bạn ko làm được gì thì thôi đừng có lên đây mà chê bai vs khiển trách người khác

Nói thế nghĩa là thế nào, nghĩa là các bạn khối Tin chấp tất cả các khối khác cùng spam sao thi với các bạn à?

Theo tôi nghĩ thì đây là thi miss chứ có phải thi lấy thịt đè nhau đâu :-/

Chúng ta nên để dành cuộc cãi nhau này sau đêm 18-10 đc ko
Tp nên chỉ để mọi người nói lên cảm nhận của mình về các Miss chứ ko nên nói như thế về các mem của khối chuyên.

zợ ơi thế vẫn chưa stop vụ cãi cọ à :-w
sao lần nào nhảy vào đây định bàn luận về tình hình các miss ams thì lại thấy các bạn cãi nhau là sao :-w
bực thế thik cãi lập hẳn cái topic khác đi, còn cái này nội dung lành mạnh nhớ.

Mà cái chuyện fake vote.......cãi cũng đến thế vì vote online đã biết trước là ảo và unfair rồi, tranh luận làm gì :-j kết quả cuối cùng là phụ thuộc vào tài năng thật sự của các miss đêm chung kết!
he he xong chưa?:)

chờ chung kết cãi nhau làm gì:)):)):))mệt người

Thằng Bảo Trung ra GG làm với anh em ván dota để tao rape mày cho hả dạ nào :))

đấy :">
có phải nếu mọi người ai cũng tiếc 3k + tiếc 10 phút như mình thì thế giới sẽ trong sạch vững mạnh như lời Đảng bộ và Chính quyền đã nói :">

vote cho mjss Hoá nào
đùa chứ NHAT lần sau nên vote bằng sms mà mỗi thuê bao chỉ được vote 1 lần thôi
như thế thì k có cái trò unfair được
vì đek có thằng nào nó thừa tiền mua một cái sjm >=50k chỉ để vote 3k

Nhưng nếu ko có cái trò đấy thì ai bỏ tiền ra cho mày tổ chức NHAT :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên