Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em đồng ý hoàn toàn là trong việc này ai cũng mất bình tĩnh và nói năng thiếu tôn trọng người khác.Nếu phạt thì cả 2 người đều có lí do để phạt.Account Giang_do_dai đựoc sử dụng bởi một thành viên khác để post bài không hay,lại là thành viên của 0710 nên em phạt coi như làm gương cho các thành viên 0710 khác.Nếu acc đấy nói năng lễ phép hơn thì em nghĩ chị Hà cũng ko post bài như thế.Em không phạt chị Hà chẳng phải vì em đồng tình với chị ấy,em nói chị Hà thông cảm để chị bớt nóng đi thôi.Topic để giao lưu chẳng ai muốn vào để cãi nhau làm gì :D. Cá nhân em nghĩ mình là chủ nhà,để lời qua tiếng lại như vậy thì mình là người có lỗi trước và lỗi sẽ có phần nặng hơn :).Các thành viên 0710 khác cũng nên chú ý hơn về thái độ của mình.
Sau khi nick Giang_do_dai bị phạt,mọi người cũng không phản đối,em nghĩ ai cũng nhận ra mình có chỗ sai ở đâu rồi,nên em cũng chẳng muốn làm to chuyện :D. Lần đầu tiên giải quyết bất hòa giữa 2 khóa + phạt thẻ,nên có chỗ nào chưa thỏa đáng,mọi ngừoi cứ góp ý,em xin tiếp thu có chọn lọc :p . Em cám ơn anh Quân, em cũng chưa đúng hoàn toàn:D.Chuyện đến đây kết thúc thôi :"> :).
Mọi người cứ tiếp tục bàn luận theo chủ đề của topic nhé :p

Mọi ng cãi nhau hay ghê:)) ( for nothing:-??)
À, mà sbd của các miss để ở đâu vậy mọi ng:-/ Tìm ở box Miss Ams ko thấy:-?

Tuy nhiên e Kha cũng nên xem lại 1 tí. Đã là 1 cuộc tranh cãi thì tất cả những ai tham gia đều bình đẳng. A k theo dõi từ đầu, nhưg a nghĩ e chả có lí do gì để nói là "chị Hà thông cảm :|" khi mà chị ý đã nói những câu như thế này :

Nói về xúc phạm thành viên khác thì "phọt" "sủa" ko phải là xúc phạm hả e. Chả phải bênh khối Tin, nhưng mấy cái ảnh của e Linh chụp trong phòng ngủ, uh thì đúng là ko hợp vs nhiều người, nhưng nó đã đc BTC duyệt để đưa lên web, nghĩa là nó hoàn toàn hợp lệ rồi.

xin phép quote lại tý lời bạn Hoàng Quân nhé 8->
các em iêu quý của bạn k ăn nói lăng nhăng thì chả việc j` mình phải dùng mấy cái từ đấy cho ngang hàng vs các em í làm j` =.= :))
còn đây là thi rồi chường mặt ra rồi thì có cm nhận xét tý =)) các em cũng giãy nảy lên thì tùy thôi :)) cá nhân nhận xét có cãi nhau đến tết cũng chả trung hòa đc nên đừng ai muốn giảng giải cho mình kiểu thể lệ hay cái j` j` đấy nhé :)) k lọt lỗ tai đâu.

Còn lại thì em kia cứ cho chị cái tên.

Xin các e 07 10 cho a post nốt 1 bài ở đây nhé :">

@ bạn Hà: Vụ cãi nhau mình k theo dõi từ đầu, nên chỉ quote bài của bạn thì cũng thiếu khách quan thật. Ai cũng có lý của mình cả, nên cũng ko nói ai đúng ai sai đc :D.
Mình chỉ muốn nói là, cái cảm giác của 1 thành viên khối Tin khi mà lên tamtay đọc nh~ comment của nhiều người chê bai em Linh này nọ, chụp ảnh trong phòng ngủ thế nọ thế kia, nó cũng giống như cảm giác của 1 bạn khối Toán khi đọc nh~ cm đầy ác ý chê bai em Diệu Linh, hay như cảm giác của 1 ng khối CE khi đọc nh~ cm về Mỹ Hằng. Tất nhiên cách phản ứng lại của 1 số em 11 tin là sai (mình cũg chả có ý bênh vực =) ) nhưng theo mình đã là Amser với nhau thì k nên vì 1 cuộc thi mà làm phật ý nhau bởi 1 hay vài lời cm như thế :D Ai cũng muốn miss khối chuyên mình chiến thắng mà :D

Em nghĩ này:
Đã là Miss dù Toán hay Tjn, Hóa... Anh đi chăng nữa thì đều là những thành viên xuất sắc được lựa ra từ mỗi khối chuyên. Đó là niềm từ hào cũng mỗi chúng ta cũng như vinh dự của mỗi Miss, vậy chúng ta ko thể có những lời lẽ thiếu tôn trọng các Miss bởi mỗi Miss như là 1 viên ngọc vậy. Hãy cứ để nó tỏa sáng rực rỡ trong đêm chung kết mà ko nên gây bất hòa ;)
Nhân đây em cũng xjn lỗi chị Hà về những lời nói ko lịch sự tối qua của khối Tjn. Mong chị thông cảm.
Dân Toán, Tjn tuy thông minh nhưng nóng tính lắm chị :D, chị biết rồi mà ;) :">
:x úi Miss Tjn dẫn đầu rôi` :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Miss Tin vs Hóa bao h chả dẫn đầu =))
toàn hậu phương kiệt xuất :x =))

hãy bình chọn cho miss khối Anh, mã số 07 \:d/ \:d/ \:d/

tớ vote cho bạn này rồi \:d/
tớ thấy bạn này xinh thứ 2 sau chị Hiền lớp Văn :x

Mình cũng thích chị Hiền lớp Văn. Đã vote cho tất cả những người mình thích. Cả em Quanh (tất nhiên), chị Hiền, em Hà Linh. :x
Mình rất thích em Hà Linh í, em í xì tin, khá là cá tính, lại còn là dân Giảng Võ. ;))

Mình cũng thích chị Hiền lớp Văn. Đã vote cho tất cả những người mình thích. Cả em Quanh (tất nhiên), chị Hiền, em Hà Linh. :x
Mình rất thích em Hà Linh í, em í xì tin, khá là cá tính, lại còn là dân Giảng Võ. ;))

công nhận tớ cũng vote Quanh vì Hà Linh rất wí QUanh, hình như trc khi thi MiSs còn là thần tượng của HL ý

2 chị e chơi vs nhau cũng vui mà.

uầy uầy chuẩn chuẩn
rất đúng ý mỳnh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên