Miss AMS khóa mình :->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hồ Tuấn Minh
(Hồ Tuấn Minh)

Lập topic này để mọi người thông báo và bình luận về các bạn Khóa mình đc. chọn vào vòng CK thi miss
(bạn nào có ảnh thì post lên luôn :">)
Lớp Tjn vinh dự có bạn Nguyễn Thùy Ljnh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
THuỳ Linh lớp tin có fải bạn mình biết ko nhỉ :-?
nếu fải thì.......
shocked quá :eek: :eek: :eek:

lạy chúa khi lớp mình có Miss khối toán
(lớp trưởng lớp tớ bảo là nếu miss lớp tớ đc làm miss Ams thì nó sẽ đập đầu vào ô tô)--> các bạn nên vote cho lớp tớ nếu muốn thấy 1 cái chết hãi hùng :)):))

bạn nào T1 up ảnh bạn Diệu Linh lên xem nào :x :))
may mà k phải bạn Tờ rih nhé =; :)) =))
Thế là phúc rồi :x :)) =))

Ờ ờ, tớ vẫn chưa biết mặt bạn Q.A lớp A1 với Diệu Linh lớp T1, bạn nào up ảnh đi \:d/

đới là quỳnh anh 11a1 :x

bạn này post ảnh miss như vậy kiểu như miss đã có chủ ;;) mà vậy thì ko còn là miss nữa :))

ôi nhìn Quanh lớp mình proud quá :x:x:x xinh quá xinh quá :x ko đc miss Ams hơi phí :x lại còn học giỏi chăm chỉ xì tin nữa chứ :x:x:x ôi ôi thik quá :x:x:x

Vớ vẩn. Người ta chụp ảnh với "người mẫu nam" mà bảo là có chủ rồi là sao. :))

1. tớ muốn post ảnh Dê Lì Diệu Linh lém nhưng fải có sự cho fép của bạn í với các bạn lớp toán ^^ :p
2. em Diệp cẩn thận đấy :-ss em QA nhà mình tài năng xinh đẹp nói chung là rất triển vọng :x :x :x 8-> =P~, cơ mà đừng nói trước thế kia :-ss các cụ kiêng đấy em ạ :-s

ra là manocanh àh :)) vậy là she is available

mai các bạn có thể lên phòng 414 để xem ảnh lin lớp toán (hình như thế) hoặc là 201 cho lin lớp tớ :)) chú thích 2 bạn cùng đi lên từ 1 lớp của lê quý đôn cấp 2 có thể gọi là lqd đã sinh ra 2 miss :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại vớ vẩn rồi. Người ta đâu có phải là manocanh. Người bằng xương bằng thịt mà. [-x ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên