Miss Ams đê ! Tin sốt dẻo đê!

Phạm Duy Khánh
(duykhanh125)

Hello các bạn!
Topic này lập ra để update thông tin nóng hổi nhất về quá trình thực hiện chương trình Miss Ams của chúng tôi.

Bạn nào thích tham gia vao tổ chức chương trình (bất cứ việc gì) thì cứ nói lên. :D Rất mong chờ vào sự nhiệt tình của anh em.
Và nếu ai không làm được gì thì cũng vào đây, tha hồ mà buôn chuyện.

Đầu tiên, trong buổi sáng ngày hôm nay, buổi sơ duyệt Miss Ams đã chính thức diễn ra. Các thí sinh đến dự thi tấp nập, người cổ vũ đứng ngoài hò hét.
(Nhiều em xinh lắm các anh ạ!). Và đến tầm 12h trưa đã có kết quả thông báo chính thức 15 bạn được lọt vào vòng trong.

Và ngay bây giờ là danh sách, bạn nào online muộn thì sáng mai đến xem trên bảng tin trường nhá! Take a look.

1. Hà Mai Anh - 11 Pháp 2
2. Lê Thùy Dương - 11 Hóa
3. Nguyễn Thu Hà - 11 Lý 2
4. Minh Hằng - 11 Trung
5. Nguyễn Ngọc Hương - 10 Pháp 1
6. Phạm Trịnh Mỹ Kim - 11 Địa
7. Kiều Thị Kim Liên - 11 Văn
8. Nguyễn Ngọc Ly - 11 Anh 2
9. Phạm Hoàng Quỳnh Phương - 10 Văn
10. Vũ Minh Thu - 10 Anh 2
11. Nguyễn Ngọc Minh Trang - 11 Pháp 2
12. Nguyễn Hương Trinh - 11 Nga
13. Nguyễn Thùy Trinh - 10 Pháp 1
14. Trần Thị Thanh Tú - 10 Toán 2
15. Hàn Bích Vân - 11 Anh 2

Úi giời ơi, toàn các gương mặt khả ái. Đúng là đời mình chưa bao giờ thấy nhiều con gái xinh tụ tập lại một chỗ nhiều như thế. Mà lại toàn các bạn tài năng. Trên đây là 15 người cool nhất.

Các bạn có tên trên đây, nhớ đến phòng học nhảy của cô Lan (dãy nhà 1 tầng - sân bóng rổ ngoài) vào 16h00 chiều thứ tư tuần này để cùng nhau học kỹ năng sân khấu nhá. Chờ các bạn.

Mong chờ một Miss Ams thành công rực rỡ.

uầy, nghe những cái tên đã thấy xôm rồi :x :*

:))

MISS AMS THÀNH CÔNG

tham gia tổ chức là có những cái gì vậy, ko hiểu có cái gì bọn em bon chen nổi ko ?!

Có chứ. Bọn em giúp anh làm trang trí sân trường và các thứ linh tinh khác nữa nhé.
Nói chung là cần các bạn nữ khéo tay để cắt dán, còn các bạn nam khỏe mạnh để các bạn nữ sai vặt. Miss Ams mà. :D

lớp mình không ai vào vòng trong cả thế

vòng trong của miss ams toàn khối 11 thế, các bạn nữ lớp 10 trẻ đẹp đầy sức sống thế mà được có mỗi mấy người thôi à?

Công nhận lớp 10 ít thía :) nhưng k sao , toàn gương mặt sáng giá thía này :mrgreen: chắc cũng phải được j` đó chứ =D>

Mà cho em hỏi cái danh sách này sắp xếp theo thứ tự j` í nhỉ :-/ chỉ theo tên bình thường thoai ạ?

hic anh Khánh có thể cố gắng poz hộ bọn em ít ảnh lên đây được ko ạ ?? bít tên mà ko bit mặt thì đến là buồn:D

YEAHHHHHHHHHHHHHHHHH!!!!!!!!!!!!! Tuyệt thật! 10T2 có Trần Tú đại diện! Sướng điên lên mất! 8-} 8-} 8-}. Các bạn khối 10 ơi ủng hộ girl khối tự nhiên đi thi Miss Ams nhé!

mới nghe tên thì chưa đủ.
tui muốn biết cả mặt mui nữa chứ.
nhìn mặt cũng bắt dc hình dong mừ.

hehe, hiếm nhân 10 wa', nhg tớ tin tưởng vào các bạn sẽ làm rạng danh 04-07 ;)

Sướng điên mất!!! 10T2 có em Tú Tiêu đi là vào chung kết luôn, chúc Miss Ams thành công...Congrats!!!

lớp mình chẳng có ai cả :D

chuẩn bị vác máy ảnh đí kiếm mấy cái về cho www.PoGVN.net thui :D:D

hơ, ủng hộ cái Hương , mong mày chiến thắng :*

a^y` a`!!!!cui' cung` lo*p' minh` cung~ co' cun PHƯƠNG veo` vong` trong--> hân hanh. we'!!!!!!
cha` cha`!!!ca? iem HƯƠNG cung~ zo^ he????--> he^t' su*c' hay!!!!!!
DU` SEO NHA^N KHO^I' 10 them gia vao` vong` trong cung~ ho*i it' thie^t.---> via` thia' ca? kho^i' ung? ho^. ma^y' cô nu*o*ng di thi dc cai' giai? MISS dc binh` chon. nhiêu` nhât' de^!!!!!!!UNG? HO^. nha!!!!!!1

Back
Bên trên