Miss (14-2 tại Việt Đức)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hết vé rồi còn j nữa (thông tin từ VD-er) :| chả hiểu có xoay dc thêm cái nào ko :|

Em họ tớ trong BTC, không bít có khá khẩm hơn kô? Hình như làm từ 6-10, vé phát ra bi giờ là 4000 vé chứ không phải 2007 vé nữa... Tớ phải hi sinh vụ Prom vì cái này :|. Hiện giờ tớ có 3 vé... :D!

Mai Ngọc mình phải gọi điện mời tận nơi mới đi.
Cả trg Ams có mỗi 1 ng đi, qua vòng 1 rồi thì phải.

:)) @ T.ANh: nhg thằng Dik nó bán 30k mày có hiểu k? :)) t fe vé hộ nó thôi :))

Tương lai lại giống hội Ams rồi, có thằng vừa mua vé chợ đen 100k, 10' sau cho vào free. Nêu ko cần xem đoạn mở đầu thì ko cần mua vé đâu

100 k một vé :eek: cắt cổ ng ta à :-? kể ra thì cũng có mấy dịp dc ngắm gals xinh Hà Nội ;;)

Nghe nói hôm đấy VD mời nhiều đôi trong giới văn nghệ sĩ lắm hả.
Mà nghe dân Việt Đức nói đầu tuần trg nó có vụ nổ pháo ngay trong trường,trc bao nhiêu thầy cô,chả hiều có ảnh hưởng j đến hôm dạ hội ko nhỉ

lại nhớ hội trường Ams, cái Nửa thế giới thì phải, mình chả có vé viêc gì mà cứ đến, hớn ha hớn hở, đến nơi méo mặt, bạn mình quên mua vé.
Thế mà vừa đúng 8h em ùn ùn vào thẳng luôn, ngồi hàng đầu nữa chứ ;;)

nước đến chân mới nhảy cũng có cái hay

trg mình Mai Ngọc đỗ vòng 1 rồi.
ko thi ứng xử, như tuyển ng mẫu ý nhở?

Việt Đuk nó vốn thế rồi, cái mặt là quan trọng nhất :-j :-j

hôm đó nghe nói mời cả Hà Anh Tuấn , Phương Linh , Đăng Khôi , Lưu Hương Giang đó. toàn người nổi tiếng mà vé thì rẻ , đi đi bà con ơi!! Ai còn vé không? Mình đang cần , nhưng không chơi 30K /vé đâu nha!:p

ôi toàn người mình ko thích :-j ở nhà là tốt nhất :>

thế à! nhưng hay mà , ít ra thì có các bạn trường mình đi thi , fai đi cổ vũ chứ!;)

:))...Hum trc' con em cũng kêu xoay vé...Ko biết lo thế nào=))...
Tình hình hum ấy đến mà thấy ko muốn vào,đứng cửa phe vé cũng đến >100/vé mất=))..Lãi to

VĐ trèo dễ lắm ;))
Hay lại như half of da world .. nằm trên nóc khu bán trú 2 tiếng ă.c ă.c

kiểu này chen bẹp ruột roài :-<
trường mình có đầu nậu bán vé ko :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên