Mind reader

hehe anh em biết cũng đừng nói để chị em điên đầu :)

Site này che dấu khá khéo là biết refresh symbols sau mỗi lần đoán :)

hehe làm nhanh hay chậm khác gì nhau đâu :) Nó đã bắt bác phải chọn symbol nào rồi, chắc bác Huy lùn công trừ sai :D sai hoặc hoa mắt rồi :p

không click vào cái symbol nào cả mà. chỉ tự cộng rồi click vào cái crystal ball thôi. Nếu mà cộng chậm một lúc thì thấy cũng đúng, nhưng nếu mà mình cóc cộng gi cả, chọn đại 1 số, thì lúc đúng lúc không. Không biết bác Linh có thấy thế không
Nhưng nếu chọn đại 1 số là 25 chẳng hạn, khi mà nhìn vào số 25 thì symbol của nó khác khi hiện ra ở crystal ball, nhưng nếu cộng rồi trừ theo công thức của nó, thì lại thành đúng .. quái thật

Chỉnh sửa lần cuối:
bác mà không cộng trừ thì nó đúng thế x nào được :D

uhm ... em cũng hơi dốt vi tính, nên không tinh vi được bác ạ...hehehe

wow.... bác Linh đã khai sáng cho em rồi. Hóa ra em không những dốt vi tính lại còn dốt cả toán nữa ạ ... nhục nhã cho em quá .. hixhixx

Xin chân thành đa tạ bác Linh

Hèn gì bây giờ em đã hiểu bác Linh đã gợi ý từ trước là nó refresh symbol sau mỗi lần đoán... chính xác .. tuyệt

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe em thấy cái này kém hơn cái mystical ball của bác Hà, dễ bị phát hiện hơn :)

Ừ, công nhận cái này hơi phô, làm vài lần là nhận ra bí mật ngay. cái này khai thác khiếm khuyết hoạt động của não, chỉ mang tính chất tham khảo cho các màn ảo thuật cơ bản.

Cái này của bác Hà em biết lâu rồi, giờ quên tiệt nguyên tắc hoạt động của nó, mỗi tội em cứ nhìn góc bên ngoài cùng rồi click chuột chả thấy đúng quái gì cả, hay là em dốt toán không biết tính cộng nhỉ.

Cái mystical ball thuần túy toán học. Cộng trừ thoải mái thì kết quả kiểu gì cũng ra 1/10 đáp án sẵn. Em thì thích cái card trick hơn vì nó đánh lừa được cảm giác của người chơi, hehe.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thì lại thấy cái Mystical ball hay hơn chứ cái kia đúng là chỉ mang tính chất dễ nhầm lẫn thôi. Cái mystical ball đúng là đơn giản vì KQ của nó có sẵn rồi, cộng trừ thế đếk nào cũng ra bội số của 9 cả (10a + b - a - b = 9a), thế nên tất cả các symbol bội số của 9 đều giống nhau. Thế nhưng nó thay đổi liên tục nên tạo cảm giác random hơn là cái trò quân bài kia :) Còn nếu các bạn nữ ko thích suy nghĩ thì cứ nhin vào symbol ở số 0 là bít ngay nó ra hình nào.

Back
Bên trên