Microlab X-audio X2/2.1

Dương Quang Long
(bebe)

Thành viên tích cực<br><a href="http://www.hn-ams.
mới mua sáng nay
về nhà ko ưng lắm
giờ bán

còn mới cứng
sổ bảo hành còn nguyên
chất lưởng tốt
ko xước tí nào
hộp, xốp, dây zợ lằng nhằng còn nguyên

giá mua là 36$

bán lại với giá 32$

nhắc lại là mới cứng :D

tên hàng Microlab X-Audio X2/ 2.1

cao quá em ạ ! hôm nó có người bán loa microlab 5.1 +remote + có cả màn hình 800k thoai !

anh ko nghe chữ mới cứng à
ko mua ko sao ^^

anh ko nghe chữ mới cứng à
ko mua ko sao ^^

Anh Long post ảnh hay là thông số gì lên để e xem 32$ có ổn không. Chính ra 2.1 mà 36$ nghe có vẻ chất lượng đấy.

anh cũng chịu ! có ông bán X5 5.1 kia kìa ! 700k :D dùng 2 tháng ! nếu anh mua chắc cũng mua 2nd thoai ! đỡ tốn khá nhiều !

Thực ra e ko có đủ chỗ để bày 5.1, ko biết mọi người để loa center ở đâu.

có gì đâu ! em để 2 cái cạnh man hinh ! (cách xa một chút ko màn hình nhiễm từ) 2 cái nữa để hai bên từ phía sau hoặc 2 bên ở khoảng cach xa hơn sao cho có dạng vòng cung ! center thì cứ là center thoai ! bố trí dạng vòng cung hay hình ngũ giác là tùy ở phòng của em ! và cả công suất loa nữa ! công suất nhỏ thì nên bố trí vòng cung nhỏ chủ yếu để người ngồi vô máy nghe thôi ! đương nhiên sub để dưới sàn roài ! :D hehehe ! đấy là anh bịa ra ! chứ ko hiểu có đúng ko :d em thi có cái avatar JBL ghê thế mà ko biết thì thoai !

hàng này mới về ở Trần Anh thôi
mới hơn 5.1 rất nhiều vì sử dụng hệ thống loa kéo có thể xoay chiều
( X2 là loa kép ) chất lượng miễn chê, âm thanh nổ ầm ầm

đặc biệt còn nguyên bảo hành ( tính là mua ngày 12/1/2006 nhé :D hehe đã nói là mới mà, tem bảo hành còn nguyên, ko tí xước sẹo :D )

ảnh đây

Specifications:
Output Power:46W RMS (13Wx2+20W)
Speaker:
(Woofer) 5.25 inch
(Satellite)2.5+2.5 inch
Frequency Response:35Hz-20KHz
S/N Ratio:>60dB
Separation:>40dB
Production Size:(DxWxH)
(Woofer)323x165x247mm
(Satellite)102x78x157mm
Color: Silver

Satellite Speaker Mode:L (V10)
Packing size: (LxWxH) 351x205x392mm
N.W (Kg): 6.6 G.W (Kg):7
Cartone size: (LxWxH)426x361x807mm
N.W (Kg):26.4 G.W (Kg):29
Set: 4

chú ý là loa của mình màu đen cả set cho đỡ bẩn và đỡ xước

E thử để trên màn hình rồi nhưng cảm giác ko thật tại vì 3 loa trước không thẳng hàng, chỉ có bọn Panasonic có Center Focus tạo hiệu ứng như loa center hạ thấp xuống thôi.
Bộ X2/2.1 có con sub xuống được sâu phết, cái loa con của loa front xoay được để tạo hiệu ứng surround hả a Long ?

xoay vô tư
hệ thống tích hợp loa kép ko chỉ kép về hình thức mà cả cường độ âm thanh, etc

nói chung tiền nào của nấy
em cứ thử ra mấy hàng hỏi là biết

chú bán chắc giá thế :)) giảm có 4USD , hang mua rồi kể cả mới bán đi cũng giảm tối thiệu 10$ mới dễ bán à ! em bảo của em mới ! lỡ người ta nghĩ em có cái gì ko vừa ý đẩy đi thì sao ? ko mua góp ý thoai ! 2.1 lại hơn 5.1 sao ? có hơn cái này ko ?

có 800k thoai ! ráng 300k thấy khác nhau ngay ! cũng còn bảo hành :(
nhân tiện ! hỏi luôn ! chú nào có cục sub của loa 5.1 hoặc 4.1 ngon ngon ko ? cần kiếm cái làng nhàng thôi ! microlab X series hoặc creative vớ vẩn thôi

ko sao
ko phải dân buôn
và cũng có gì đa số là nhượng cho bạn bè nên cũng thoải mái với nhau
em khác với anh :))

5.1 hiển nhiên hơn 2.1
nhưng có lý do thì thế hệ 2.1 X2 và X3 mới ra mới có giá ko thua 5.1 cũ là mấy ;)

thì cái gì mới giá chả cao ! nhưng có cái cũ mà cao đấy ! ipod mini giờ ở us tại các web cỡ hơn 200 :))

ipod mini thành hàng hiếm rồi
ko bàn cái đấy ----> hoàn toàn là vấn đề khác :))

Để e thử bố trí 1 con sub JBL cho anh nhưng mà đắt đấy chứ ko làng nhàng đâu, sub cỡ nhỏ hơn thì e lại ko có

ôi ! thế em nghĩ anh buôn bán à :D ! :)) chít cười ! người quen như thế thà anh làm người dưng còn hơn ! chống chế thế thì chán em lắm Long ạ !

cảm ơn duy nhiều ! anh ko cần đồ xịn đâu ! làm gì có tiền ? mà cái phòng nhà anh dùng PC nghe nhạc thôi ấy mà , mấy cái loa kia cũng lởm khởm, chắp vá từ dàn mini với cả loa vi tính thôi ! anh muốn kiếm cái cục sub của mấy bộ loa 4.1 Creative hay là microlab thôi ! dùng tạm , chứ anh cũng ko sành âm thanh !

nu nu
ko phải chống chế
trước đến giờ đồ nhượng cho bạn bè chúng nó đều thoải mái vì chất lượng, đồ nào dùng lâu bắn rẻ, mới mua bán đắt, chẳng có gì phải phàn nàn
đấy là cách của em còn anh có cái sĩ diện cao đến mức phải làm người dưng thì okie, đó là cách của anh :))

anyway
đã bán xong cho 1 anh đẹp zai 00-03 quen hồi trước

thxs all :D

hihiihi ! anh chẳng thấy ai bảo người quen bán đắt cả ! người quen của anh toàn được mua rẻ ! :)) , ko sao bán được là tốt mà ! chả hiểu bảo anh sĩ diện cái gì :D hihi ! nếu là anh cái này chỉ bán ít đi một chút nữa là vừa thôi !
còn anh nói em chống chế vì em nói là 2.1 giá bằng 5.1 thì nó phải ngon thế nào đó thì anh chịu :)) em cử thử hỏi mà xem cái nào mới ra chả đắt mà chưa chắc ngon hơn hả em ? tất nhiên ==> còn mới hơn ! thôi! em bán được thì tốt => miễn bàn !

Back
Bên trên