Manchester United's fan club 04-07!!!!

Bố nó chứ !!! Năm nay có khi lại nhắm đích cúp FA thôi !!!

đêm nay Ronaldo sẽ trở lại,ko muốn ở lại quê nhà nhìn đồng đội chiến đấu nữa nhưng tran gặp Liverpool có thể sẽ nghỉ

Thôi đi các bố! MU năm nay ko có khả năng đâu!! Khửa khửa!
-AntiMU-

anti MU thì đừng có vào làm mất tình đoàn kết anh em nhé
dù MU năm nay ko mạnh nhưng biết đâu lại làm dc bất ngờ như mấy năm gần đây tại cúp C1 khi hàng loạt các đội ko dc đánh giá cao VD thì sao.Liverpool-2005,Porto-2004 là ví dụ.Nhưng kể ra cũng khó thật

Lại hoà... Keane chấn thương dài hạn (2 tháng)... Heinze hết mùa... sao tình hình có vẻ giống năm ngoái thế nhỉ :|

anti MU thì đừng có vào làm mất tình đoàn kết anh em nhé
dù MU năm nay ko mạnh nhưng biết đâu lại làm dc bất ngờ như mấy năm gần đây tại cúp C1 khi hàng loạt các đội ko dc đánh giá cao VD thì sao.Liverpool-2005,Porto-2004 là ví dụ.Nhưng kể ra cũng khó thật
nếu nói ko mạnh mà có khả năng gây bất ngờ cao thì là Ars kia:p

ý chú Hiếu bảo Arsenal gây bất ngờ bằng cách xuống hạng ah:))
Hay lắm

Arse mất Henry 1 tháng chắc toi rồi, gặp everton tối nay chưa biết thế nào, bây h bọn nó yếu hơn rồi chứ còn xung như năm ngoái thì... :))

ý chú Hiếu bảo Arsenal gây bất ngờ bằng cách xuống hạng ah
Hay lắm
:))
thế chú xem trận Ars với Eve chưa:-"
Arse mất Henry 1 tháng chắc toi rồi, gặp everton tối nay chưa biết thế nào, bây h bọn nó yếu hơn rồi chứ còn xung như năm ngoái thì...
đâu phải cứ nhắc đến Ars là nhắc đến Henry[-x[-x:)):))
Campbell hôm wa vãi lúa quá:)):))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
nếu nói ko mạnh mà có khả năng gây bất ngờ cao thì là Ars kia:p

Uh nếu Arsenal có vô địch thì sẽ là bất ngờ lớn nhất của giải, trên cả việc Thun vào được vòng bảng!

Bùi Quang Hiếu đã viết:
:))
thế chú xem trận Ars với Eve chưa:-"
Xem rồi thế chú đã xen danh sách chấn thương của Everton chưa
Ars đá sân nhà lại gặp đội đứng thứ 19 giải ngoại hạng ko thắng thì đi chăn vịt đi là vừa

hihi, em tuy là 0508 nhưng vào đây có được ko mấy anh???
MU mấy trận gần đây đá chán quá ( đau lòng quá)
Hi vọng mấy trận sau sẽ khá khẩm hơn!

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Uh nếu Arsenal có vô địch thì sẽ là bất ngờ lớn nhất của giải, trên cả việc Thun vào được vòng bảng!
đúng roài.Mà ko phải Thun chỉ vào dc vòng bảng mà là phải giành cúp C1 :)) :))

Back
Bên trên