Mừng SN em Nguyễn Mỹ Hạnh

Lê Việt Hùng
(Hacmieu)

Chúc em bước sang tuổi đẹp nhất của cuộc đời với những niềm vui và hạnh phúc :x
(Ngửa mặt lên trời, cười to 3 tiếng :)) :)) :)) ;) :D )

chúc mừng sinh nhật người đẹp Mỹ Hạnh :D tuổi 18 học giỏi và có nhiều tình yêu :D

:*:*:*

Thêm 1 tuổi. Thế là thành người lớn. Thêm 1 lần vấp ngã. Thế là trưởng thành hơn. Thêm 1 mùa hè, để hiểu hơn về cuộc sống. Chúc em càng lớn càng vững vàng hơn và thêm thật nhiều hành phúc.

*x*x*x*x*x

Thêm một

(Trần Hòa Bình)

Thêm một chiếc lá rụng
Thế là thành mùa thu
Thêm một tiếng chim gù
Thành ban mai tinh khiết

Dĩ nhiên là tôi biết
Thêm một - lắm điều hay
Nhưng mà tôi cũng biết
Thêm một - phiền toái thay

Thêm một lời dại dột
Tức thì em bỏ đi
Nhưng thêm một chút lầm lì
Thế nào em cũng khóc

Thêm một người thứ ba
Chuyện tình đâm dang dở
Cứ thêm một lời hứa
Lại một lần khả nghi

Nhận thêm một thiếp cưới
Thấy mình lẻ loi hơn
Thêm một đêm trăng tròn
Lại thấy mình đang khuyết

Dĩ nhiên là tôi biết
Thêm một lắm điều hay

:x

Chúc mừng sinh nhật em Hạnh! Chúc em khám phá được nhiều điều lý thú trong cuộc sống!

Chắc giờ này đang chơi bời SN hả mày:> SN vui vẻ:beerchug::beerchug: tuổi mới nhiều niềm vui mới:D hè năm nay về thấy mày xinh hơn hồi trước:>:> sướng nhé;;):x:*

CHúc mừng sinh nhật chị Hạnh :D:D CHúc chị vạn sự như ý ^^

Chúc mừng SN Hạnh, vui nhé ;) chắc cũng vừa chơi bời xả láng lắm nhỉ :)

chúc mừng sinh nhật em HẠnh....sang đó chơi vui vẻ và tìm dc tình yêu mới nhé :X :D

cám ơn mọi người rất nhiều, cuối cùng mình cũng là người nhớn :D

Oày, em bằng tuổi anh rồi à :|
Thế thì phải gọi là "bạn Hạnh" :| :D

Anh Hùng dạo này chăm mở topic chúc mừng SN thế :p

Mày ơi, chúc mày sinh nhật vui vẻ nhé >:-D< Thêm 1 tuổi, tìm đc. nhiều niềm vui mới trong cuộc sống :*
Hị hị, thế là hơn tao 1 tuổi rồi đấy ^^

mừng SN em Hạnh,học giỏi và nhiều hạnh phúc nhé :)

hạnh ui SN vui vẻ nhé :D :x :*
18 tuổi rồi đấy hí hí.. đủ tuổi lấy chồng rồi đấy :p :D
chúc bạn luôn vui tươi và nhí nhảnh như cái ava :-s :p và chăm bón cho CLB Điện Ảnh kĩ càng hơn nữa :p :D

Chúc Hạnh luôn luôn vui vẻ và mang đến những điệu cười cho mọi người :))

Thay mặt hội Tam Đảo chúc em luôn vui vẻ trẻ trung và thật nhiều hạnh phúc.

Hic, tiện bác Cường có nhắc đến hội Tam Đảo ở đây, em cũng xin vài nhời với hội ạ :p. Tình hình là mai em lại lên Tam Đảo, lại ở đúng cái chỗ chúng mình ở ngày xưa :p. Bác nào có quên cái gì, hay muốn nhắn nhủ gì, hay là muốn gửi gắm nhờ vả gì với Tam Đảo thì gọi em :p. Lại tiện nữa, hôm nay (sau SN em Hạnh 1 ngày) là SN chị Đàm Dương Hà - ng sẽ làm Mod box Bói toán của HAO sau này (nếu có :D). Chúc mừng sinh nhật chị Hà luôn :*

:x

Chúc mừng em Hạnh lên tuổi 18, tuổi có thể xem được những phim "cấm trẻ em dưới 18 tuổi":D ;) :)) .

ha, SN em Hạnh bầu bĩnh đáng yêu ^_^. Cứ nhí nhảnh mà yêu đời em nhé! ;) khoái khoái em bé này :D

btw thấy anh Cường buôn luôn 2 câu: Trưa nay em vừa được ắp-đết thông tin bác ạ. Bác xem thế nào chính thức ra mắt TW chứ lại cứ để tin đi theo luồng ko chính thức thế này ạ? Hay tại em ao-ợp-đết :"> :D

trNg.bui,

Back
Bên trên