Mừng sinh nhật Xuân Sơn

Hà Đăng Sơn
(hdson)

Active Member
Thay mặt cho một số bạn cũ của đ/c đang bị giam lỏng ở xứ nhà quê S'pore ;), xin chúc đ/c Xuân Sơn thêm tuổi mới có nhiều niềm vui mới và gặt hái được nhiều thứ có giá trị trên con đường thăng-quan-tiến-chức :p

Joyeux Anniversaire!

A dieu =;

Chúc Sơn thành công trong dự án chế tạo bom nguyên tử đầu tiên cho VN... :D Happy birthday to you!

Chúc mừng sinh nhật XS, chúc em luôn thành công.

Chúc mừng sinh nhật em Sơn. Chúc em đạt được những điều em mơ ước và luôn vui vẻ.

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn ;)

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn cái: chúc anh vạn sự như ý, muốn gì được nấy, chúc nhiều lắm lắm...

Hớ hớ ... em cũng chúc mừng xin nhật anh ...
Em xin chúc anh học hành cứ gọi là phất như diều gặp gió << cấm có được đứt dây ... >>
Em xin hứa sẽ giúp anh chuyện ấy ấy ... cái chuyện mà anh nhờ em ý ... sẽ giúp sẽ giúp ... sướng nhá ...

cảm ơn cảm ơn các anh chị và các bạn:)

úi giời ơi, đẹp mặt em chưa cơ chứ ... vì nhiều lý do lằng nhằng , rắc rối em hôm nay mới cảm ơn được mọi ngừời... Thật hạnh phúc biết bao vì bạn bè dù xa nhau biệt biệt vẫn có dành cho nhau những sự quan tâm dù là nhỏ nhất...
Lời chúc nào em cũng xin nhận hết, nhất là của Việt Anh ;) Lời chúc của anh Thành thì em xin chuyển tặng cho các bạn Iran , còn em thì tự biết thân biết phân không dám chơi trò chơi nhiều rủi ro này (lại bị liệt vào trục ma quỷ thì chết !).
Em cũng chúc anh HD SON và các bạn kiên trì bám trụ, ẩn nấp trong hầm cho qua đợt SARS đợi ngày vùng lên khởi nghĩa.. Lời chúc anh dành cho em, em cũng xin chia một nửa cùng anh, để cả hai anh em cùng tiến anh nhỉ ;).
Em cũng mong sớm gặp lại anh Hà ở VN, đi du học cũng chỉ cốt có ngày dụng được cái tài cái đức của mình cho mảnh đất mình sinh ra đúng không anh ?
Chị Giao, em mong được vi vu như chị nhièu lắm, chị giứp em được không , làm "đầu sai" cũng được ;)
HKV HUng, Bui Le Chi, cảm ơn 2 ban, mong rằng hai bạn sẽ luôn sống thật , mãi mãi như vậy...
XS

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên