...:::|||MỪNG ĐẢNG MỪNG XUÂN |||:::...

Ha ha,kô phải trời hành,mà là Tào Tháo hành:))
@Zz:Em bảo ku Đức up lên đi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ngu thé Long
hôm con Trang rủ tao đi tao đã bảo nó mua sẵn berberin cho tao rồi
đáng lẽ bị đau bụng thì mày cứ chạy lại gian hàng của nó mà gào lên bắt nó đưa thuốc cho chứ?

uống becberin chỉ là công đoạn 1, còn công đoạn 2 mày chui vào đâu :)) gầm sân khấu à :)) đánh úp các thầy cô quá :))

có wc mà em
hay vào giữa gian hàng của bọn nó í
:))
nó bảo có bán giấy vệ sinh đấy

vấn đề người uống ở đây là mày chứ không phải là tao :D tao có nhờ ai mua BBR đâu :D

tao nói là con Trang nó có mang theo
chú may mà tao k0 ăn gì
mua bắp rang bơ xong đưa hết cho con Hà My mà
:))

Bon chen một tý! Chứ ký cu Linh:
Xây lâu đài trên cát, mãi kéo xe
Kiếp dã tràng, nào biết có xuân về
Phải là kéo se chứ không phải kéo xe. Hỏi mod BT xem:p

EM cũng chẳng hiểu gì cả, chị Thư giải thích hộ em cái :-/

Kìa, chị vừa bảo là ko hiểu gì muh, giải thích sao đặng 8-}, bố Vũ vào đây giải thích cái, buông một câu sấp ngửa thế rùi ra đi ko quay đầu trở lại, để trong lòng anh chị em VC bao nỗi day dứt khôn nguôi thế huh [-x, bố quay lại giải thích mau :smoking:

hehe, ơ thế Hương ơi, cái thằng mặc quần áo bộ đội mà mày đứng nhìn cười cười là anh vũ à,sợ quá!!!!!!!!!!!
To Long:mày bị thế là đáng roài, ai bảo tham ăn, đúng là đồ bã đậu nhồi thịt
To cái anh nào nhìn thấy em vs con Hương(quên mất tên roái):anh ơi, em vs con hương lên, trông em nổi bật như thế mà anh lại ko nhin ro a
=>buồn quá

Nguyễn Linh Chi đã viết:
hehe, ơ thế Hương ơi, cái thằng mặc quần áo bộ đội mà mày đứng nhìn cười cười là anh vũ à,sợ quá!!!!!!!!!!!
To Long:mày bị thế là đáng roài, ai bảo tham ăn, đúng là đồ bã đậu nhồi thịt
To cái anh nào nhìn thấy em vs con Hương(quên mất tên roái):anh ơi, em vs con hương lên, trông em nổi bật như thế mà anh lại ko nhin ro a
=>buồn quá
Cái anh nào đấy chính là anh đây:D

vâng
1 quả bóng tròn căng nổi bật bên cạnh em, thế mà chồng k0 nhận ra
mà cái bài trong chữ kí Dlink là gì thế?
:eek:

con hương nói xấu tao nhá, tao là quả bóng tròn căng hồi nào hả con hâm kia, anh dũng đừng tin nó nhé, em xinh xắn lám muh

Chả bít,vì anh mắt kém lắm,chỉ nhớ có 1 đứa đeo kính với 1 đứa mắc áo bông trắng:)

Back
Bên trên