Một số names ấn tượng nhất :))

gọi thằng Quân là PHAQ cũng được chị Chím ạ:mrgreen:

mọi người vào topic azua để đi off vc nhá >:-D<

:O:O:O Ngạc nhiên quá, Trang shit lên vèo cái 74 điểm, lại sắp quả 4k nhé, khao to dê :)):)):))

Bây giờ Trang Shit có thêm tên mới nhá. Trang "Hím" :biggrin: Hay hông :> :p :D

Con ai thấy tên mình hay nữa nào, vào đây anh em VC đặt bí danh cho :p :mrgreen:

Phiền em Link đặt cái tên hay hoc hco thằng Nhót Hiếu

Phiền em Link đặt cái tên hay hoc hco thằng Nhót Hiếu
anh với chú Link là cùng phe-->
ko hãm hại nhau là đương nhiên
nhờ chú Link nhờ;;)

Phe gì thế anh Hiếu :D Em cũng chưa nghĩ ra tên, đừng lo :D :p ;)

b-) Nhờ anh chị em bà con cô bác nào hảo tâm thì đặt hộ em cái tên Hiếu một cái nickname thật hay, vâng, thật "hay" mới đúng b-) Sẽ có phần thưởng là .... chị Nhung b-)

hics híc, em có biết gì đâu nhờ. Em biết là phe gì đâu. Mà nếu em là phe anh thì anh Quân là phe gì thế :-/ Hai bên làm gì nhau :-/

Nó là phe đạo tặc chuyên gây sự phá phách người lương thiện ==> tà đạo b-)
Còn anh là người chính nghĩa 0:) Em chọn phe nào đây :-/ Ghi chú : phe anh có quan hệ mật thiết với Lầu Hồng :)):)):)) Chị Nhung nhỉ ;;) ;;) , sexyrose;;) ;;)

nói 1 cách khách quan thì phe của thằng PHAQ chỉ toàn con gái:))(nhưng cũng có vài trường hợp là con gái nhưng cũng ko theo phe nó:D)
nếu ku theo phe anh thì sẽ là 1 thằng đàn ông:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Quang Hiếu đã viết:
nói 1 cách khách quan thì phe của thằng PHAQ chỉ toàn con gái:))(nhưng cũng có vài trường hợp là con gái nhưng cũng theo phe nó:D)
nếu ku theo phe anh thì sẽ là 1 thằng đàn ông:))
Anh xem lại hộ em cái câu đấy với, em không hiểu. :-/ Phe của anh Quân toàn con gái, những vài trường hợp là con gái cũng theo phe của anh Quân là thế nào :-/

b-) thằng Quân nói gì lầu của chị thế b-(
;;);;);;) chị ko liên quan nhé [-x chúng mày oánh nahu , cứ lôi chị vào chết :( chị bị thương thì ai quản lầu hả >:)>:)>:)

Back
Bên trên