Một chuyện đau lòng của Vũ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xem của mấy thằng trẻ con lớp em thì chán là phải rồi, của anh Vũ thì khác :biggrin:

hí hí, em phải bảo vệ quyền lợi của người mà em đc xem cái **. em ko nói đâu, đừng dụ dỗ

Ui sời, em xem của mấy thằng bạn cùng lớp thì chán là phải, anh Dũng nhỉ.

Hic hic thui đừng bàn tán chuyện của anh Vũ nữa càng nói càng động chạm đến vấn đề tế nhị của anh ấy. Với lại mọi người bàn bậy quá à em nghe mà còn thấy khiếp :p .
Nhưng mà chung qui là tội của em post truyện bậy trước nên cũng không trách mọi nguời được. Nhưng mọi người đừng nên thêm phần màu sắc cho nó nữa đi bậy quá:(. Em chỉ định cho mọi người relax một tí ai dè nó phát triển ra thành thế này. Thiện tai thiện tai.

Đang cười vui vẻ thì chú Quốc Anh lại bắt dừng lại, nhưng mà cũng tại truyện của chú nó trừu tượng quá nên anh em vẫn phải bàn thôi chứ không có mục đích câu bài đâu :biggrin:

Mà bậy kiểu này là bậy...có văn hóa --> càng nói càng hay :biggrin:

thôi, cùng là dân bậy cả, có cần tâng bốc nhau thế ko? anh QA cũng ngượng à? chiên hiếm à nha.

hic...Vũ dạo này bị tấn công hơi nhiều!!! ai bảo may trêu tao?? trời phạt mày đấy!!

anh cứ yên tâm anh Thắng à? hôm nào em rảnh em sẽ post chiện anh với cả con Quyên

Thắng và Quyên có chuyện gì thế, công khai cho anh em biết đêê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên