Một câu chuyện đầy tình mẹ con, một tình cảm không có bến bờ...

Tại sao chúng ta không cải tổ VƯỜN CƯỜI bằng:

PHONG TRÀO "VUI NHƯNG LÀNH MẠNH, LÀNH MẠNH MỚI VUI"

Với khẩu hiệu:

"LÀNH MẠNH LÀ CƯỜI, ĐEN TỐI LÀ KHÓC"

Ah vậy bẹn Dương làm trước đi !:)) đen tối thì không tốt !Nhưng mà post chuyện nào phải suy nghĩ một chút rồi cười thì mới là nghệ thuật :D

ái chà, lại thêm người muốn cải tổ VC rồi :D :-? Khó thật :D Nhưng cũng phải có cơm có phở chứ :D

Nói chung cứ mix là hay nhất :D

đã lành mạnh thì khó mà cười được
vì cái cười luôn đi đoi với cai ko lành mạnh một chút

Thành Hà Châu đã viết:
Bit: rất lành mạnh , rất lành mạnh , rất rất rất lành mạnh !

Lành mạnh nên mới chuối

bit: chuối 1 chút nhưng được cái lành mạnh !

tao thấy cái này còn hay hơn cái bài post cười trên kia ậy

.. em thấy cái này mới là tình cảm không bờ bến này ... :)) .. =D> hoan hô chị CHâu ... =D>

Nguyen Hoang Duong đã viết:
Tại sao chúng ta không cải tổ VƯỜN CƯỜI bằng:

PHONG TRÀO "VUI NHƯNG LÀNH MẠNH, LÀNH MẠNH MỚI VUI"

Với khẩu hiệu:

"LÀNH MẠNH LÀ CƯỜI, ĐEN TỐI LÀ KHÓC"

..thế hóa ra trước kia Vc đen tối à ... :nono: ... :nono: ... thế này là làm nhục linh hồn và thể xác tập đoàn .. 8-} :)) b-) :nono: ...làm mất thể diện anh em chúng tớ ... :nono: ...

. ơ ... :eek: ... anh Phong làm gì ở đây mà nước tóe loe thế .. :eek: ...

Lúc đầu đọc cứ thấy chưng hửng, cụt cụt...không nhe răng được.

Ấy, cuối cùng cười nhất là cái phần tranh luận của các anh chị em :mrgreen: Quay lại đọc, phì cười :D

Anh chị em bây giờ muốn cười phải đem cái sự đen tối ra cù nách cho sặc sụa, ngặt nghẽo :D? Còn cái trong sáng thỉnh thoảng gãi gãi một tý cho nó lành mạnh, cũng cười khẩy một cái bảo ngờ nghệch , ngu đần...hệch hệch :mrgreen:

.. chị Linh nói thế là sao ạ .. :D ... em học văn kém lắm .. không hiếu cuối cùng cái nào là kết bài ạ .. :D b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
. ơ ... :eek: ... anh Phong làm gì ở đây mà nước tóe loe thế .. :eek: ...

Phong hôm qua uống nhiều bia quá, ko nhịn được... :)) , mà sao Phong ko vào chỗ kín đáo, lại để em Thủy nhìn thấy thế nhỉ :))

... :eek: .. thế anh Phong khóc cũng giống với tâm sự của anh TPTD à .. :eek: ..

.. mà anh Zung nhé .. :D .. em có nhìn thấy gì đâu .. :nono: ... ai cho bắn đểu nhau thế .. :nono:

Back
Bên trên