Một bức thư tình của bác Dũng mới được công bố :D

hik , thủy ơi , em đi ...è mà lâu thế ?????? >:)>:)>:)

ko biết anh Dũng có còn bức thư tình nào nữa ko nhỉ ? :-? Đang muốn học tập thêm !

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Tớ có bảo tất cả đâu? :eek: Với lại, bạn HM cũng đào hoa thế còn gì? ;;)
.. :eek: .. chị BT phát ngôn hùng hồn thế ...:eek: ... 8-} Hm mà đào hoa em chạy ngay ra cái cột đập đầu tự tử ... :)) ... b-) ..:)) ...

.. to TPSX : ... b-) ... muốn chết lắm rồi phải không ... b-) ... vukasim ra tiêm cho anh Phong 1 liều an thần thú y cái nào .. :))b-)

gì thế ??? anh đang ở bên gb với em thì làm sao vukasim đến được , thôi ra đây anh đền :* >:)

.. tát văng răng bây h ..:nono: ... dạo này bật điên cuồng thế à ... :nono: ... :nono: ...

đừng tát mà , thui mà thui mà , đền như thế chưa đủ hả ? :-? , gấp đôi nè :*:*( này , nằm cạnh nhau , có gì cứ nói thẳng với nhau chứ post lên đây mất công , mất thời gian và lại mang tiếng chat chit em yêu ạ ) >:)

Tình hình này thì chắc ít bữa nữa mọi người sẽ được đọc một bức thư của chú Phong gửi cho em Thủy có nội dung tương tự với bức thư của bác Dũng nhỉ :))

xời ,nếu thế thì anh để yên cho em tự viết ! :-$ , người thật việc thật nó mới hoành tráng !

:)) Đợi mãi không thấy ông Phong trình làng nhẩy :D

... 1 phát đi cả hàm dưới lẫn trên bây h đấy ... :nono: ... b-) .. bật điên cuồng thế hả TPSX ... :nono: :nono: :nono::nono: :nono: :nono: :nono: :nono::nono:

từ từ , em thủy nằm bên cạnh nên ko viết được !
Thế này là không được đâu nha chị Thủy, thứ nhất là về lúc nào không báo cho anh em, thứ hai là tằng tịu linh tinh dễ dính chưởng lắm

Uh, "đừng để chết vì thiếu hiểu biết", Thủy ơi :((

.. hoa ra TPSX .. :eek: .. hoa ra ...:eek: ..:eek: .:eek: ..:eek: ... :eek: ... sao chi BT biet ..:eek: ..:eek: .. hoa ra ..:eek: ...:eek: ... a' a` ... b-)

... em Ha dam chi tro mang mo chi the a ... :nono: ... chi trong sang the nay .. :nono: .. ai them ngo nghieng cai mat anh TPSX ... :)) ...

Trần Bích Thủy đã viết:
Tớ có bảo tất cả đâu? :eek: Với lại, bạn HM cũng đào hoa thế còn gì? ;;)
.. :eek: .. chị BT phát ngôn hùng hồn thế ...:eek: ... 8-} Hm mà đào hoa em chạy ngay ra cái cột đập đầu tự tử ... :)) ... b-) ..:)) ...

.. to TPSX : ... b-) ... muốn chết lắm rồi phải không ... b-) ... vukasim ra tiêm cho anh Phong 1 liều an thần thú y cái nào .. :))b-)

b-)... bạn Thư nói thế làm GDDH có cớ bôi tro trát trấu vào mặt tớ rồi /:)... hehe... bạn Thư biết GDDH với tớ vốn kị nhau mà vẫn cứ... /:) b-)... thật là... [-(

Sao bạn Hiếu Minh lại nói thế, ;;) tớ thấy bạn Hiếu Minh cũng đào hoa bạc mệnh (ấy nhầm, chỉ vế trước thui :D) đấy chứ ;;). Hôm gì tập đoàn online còn thấy kể về thiên tình sử của bạn Hiếu Minh với bạn gì lớp Địa cơ muh ;;). Mình thế nào, thì nhận thế, ấy cứ khiêm tốn [-x :)) :)) :p

Sao bạn Hiếu Minh lại nói thế, ;;) tớ thấy bạn Hiếu Minh cũng đào hoa bạc mệnh (ấy nhầm, chỉ vế trước thui :D) đấy chứ ;;). Hôm gì tập đoàn online còn thấy kể về thiên tình sử của bạn Hiếu Minh với bạn gì lớp Địa cơ muh ;;). Mình thế nào, thì nhận thế, ấy cứ khiêm tốn [-x :)) :)) :p
..:)) ... anh HM mà khiêm tốn ...8-} ... chắc em nhảy dù tự tử mất .. 8-} 8-} b-)

.. to chị BT : cái chữ ký nên để giống nhau hết chị ạ ,... như thế người ta mới nhận ra được thương hiệu chứ .. chị để thế kia không được giống lắm ... [-( ...

hik , anh sang GB chứ có phải thủy về vn đâu mà em hà nói thế !

.. bị bán sang nước ngoài mà còn vênh mặt ở đây à ... :)) b-)

bán sang á ???? hik hik , em nỡ nói anh thế ! :(:)(:)(( Thôi , đừng nói nặng anh nữa , khổ quá nè trời , anh ko tiết lộ chuyện riêng tư của chúng mình ra là được chứ gì ? >:)

Back
Bên trên