mọi người t5 tuần này đến trường chụp ảnh lần cuối đi :)

thứ 5 này là lễ bế giảng cuối cùng của cả khóa...........Mọi ngừoi đến nhé...........................................................................................................................

thằng này làm topic thừa thế, đi tập trung hôm đấy tất nhiên chụp ảnh :))

Vì ko phải ai cũng đến mà
LÀm cái topic cho chắc chắn có nhiều người đi :D

đúng
như lớp Văn có mấy đứa toa chơi ko đến đấy :-<

đến thì sẽ đỡ nhớ các bạn nhưng sẽ buồn....Không đến thì sẽ không buồn nhưng sẽ rất nhớ các bạn :((

bảo doraemon cho mượn cái búa cắt khúc ấy, cắt phần dưới cho nó chạy đến trường, phần trên ở nhà cho đỡ nuối. <:p <):)

hờ hờ
xong đến trường nhỡ buồn đi tè (vì ở nhà uống nước nhiều quá) thì lấy đâu ra tay mà kéo fecmotuya ( viết dư lào ý nhể :-?)

phéc-mơ-tuya. :-" chán thế. thấy buồn buồn thì phải móc họng cho ra đằng mồm, hoặc ngồi xông hơi để nước tiểu bài tiết qua mồ hôi chứ :> gà óe >:)

To' den' voi' :x hom day' cau. nao` 0407 di thi` tum' vao` chup. 1 fat' de^ :D chung cac' lop' luon :x

( bo? 1 buoi sang hoc. Su de di chup anh :"> )

tớ thích các bạn tên Mai. tớ càng thích hơn khi bạn ấy mặc áo dài. Và hơn nữa, tớ chỉ thích bạn nào có cái búa (đã nêu bên trên) đem nửa người dưới đi chụp ảnh :D nghĩ cả khóa chụp ảnh chỉ thấy mấy cái chân chắc là hay hay <):)

@Mâu:
hình như Nhót chưa chụp riêng với Mâu cái nào 8-|

mai chụp cho ông với bạn Mai 1 cái :D
lập 1 đội đi càn quét các lớp, thấy bạn nào trong lớp là lôi xuống sân chụp ảnh cho đông người :))

*Nho't : Mai nhe' :x MI12 da keo' ra den' noi roi` ma cuoi cung bi lai k chup :((

*Dat Anh: ban. Ma^u chu' k fai ban. Mai :|

*ban Hai Duy: to cung ten la MAI nay ;;) dong fuc lop to cung ao' dai` nay ;;)

------------
Ngay mai se mac dfuc va den truong dung h :x
A` ma` may' anh? minh` hong? den` flash :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thế sao ko để tên Nguyễn Ngọc Mâu :D

mai sẽ mặc đồng phục + sơ vin cẩn thận >:)
(ko sơ vin bị cắt c*ym thì khổ :)))

có lớp 12 Lý 2 ,Anh 1,Toán 2,Anh2 là đến gần như đông đủ...........nhưng ngặt một nỗi...đến trg` không có chỗ xếp hàng...thật là lạc lõng...cứ như bị đẩy ra khỏi tập thể.Lớp 12Lys2 bon chen đứng lẫn lộn ở hàng tận cùng của 1 lớp 10 hay 11......Liếc con mắt nhìn sang thế hệ nối bước mình...Thấy các em đưa ánh mắt nhìn thiếu thiện cảm quá.Đúng là 9X.....thế hệ tiếp bước 0407 đây sao.Không còn lưu luyến
@ Hôm qua con Top mặc đồng phục lớp Địa trông sexy thế.....
Chuppj đc nhiều ảnh với lớp mình

Lần đầu tiên anh 1 chụp ảnh áo dài:))

Chỉnh sửa lần cuối:
hỏi chấm? sao không có Minh Trang? sao có bà cô nào trông giống Nhật Minh mà lại mặc áo dài hồng có mấy bông hoa uốn éo? (xin lỗi vì không biết đây là ai)

Back
Bên trên