Mọi người chuẩn bị gì cho năm học mới !

Nguyễn Thanh Hải
(hai)

Cho tui biết với ,tại vì tui toàn chơi thôi !

chỉ biết năm sau chuẩn bị tinh thần vì thấy bảo năm sau trường mình bắt đầu nghiêm lắm , hichic

oh` nghe đâu phải mặc đồng phục đúng theo quy định à:-B ai học nhiều năm roai` cho ý kiến cái, năm ngoái em thấy mọi ng tự may tứ tung mà có sao đâu

chuẩn bị dây thòng lọng nhiều nhiều vào vì chắc lại có cả đứa rủ nhau đi tự tử tập thể đó. :D. :)).

Tự tử đâu nhất thiết phải cần thòng lọng, thằng này nông cạn quá:nono:
hic có ai biết thì thông báo cho tớ vụ đồng phục nhé:D

đồng phục thì năm nào đầu năm cũng hắc, rùi dến lúc rét bỏ mặc đồng rùi từ đấy lung tung luôn, yên tâm kinh nghiệm 5 năm rùi

Tớ sẽ mua cặp mới ,dép mới, đồng phục mới, sách vở mới....

buồn cười nhỉ, cứ như học sinh tiểu học í, năm nay mình sẽ phấn đấu: mình mới

sao mà nhiều cái mới thế, 0 có cái nào cũ kĩ à? như ny chẳng hạn? :D.

lúc nào mà trường mình chả dọa năm nay sẽ nghiêm hơn năm trước! đồng phục phải mặc đúng quy định, rùi chỉ đựoc 1 thời gian đầu thui, đâu lại vào đấy ý mừ, yên tâm đê!
vào năm học cái cần chuẩn bị nhất theo cụ là chuẩn bị tinh thần đối mặt với GVCN, hic, quy định của trường có thể dễ dãi hay nghiêm khắc hơn là do GVCN hết, lớp mình thảm quá!

Nghe kiểu này thì minh chết à ? Tôi chẳng có cái gì mới cả lại còn cả GVCN nũa chứ ...Thế là tôi chết à !
Mọi người chia 'sẻ' cho tôi đi ! Bằng cách nào cũng được !

:)) thế em chuẩn bị cái khoản này ntn:D, san sẻ cho anh tí kinh nghiệm đc ko:D

Không sao đâu, lúc mới vào thì run run thế thôi, chứ thực ra chẳng có gì ghê gớm năm lớp 10 đâu mừ! ;)

Ít ra vào năm học mình còn sông sênh hơn hè, hè mà chẳng có xu dính túi :(

Anh Tuyên ko được làm lệch hướng mọi người đang bàn, có gì bức xúc với anh Sơn thì gửi PM nhé! :mad: :p

Cái này thì ai ma có được càng nhiều càng ít đúng không ?

Back
Bên trên