mọi người ơi giúp mình với nhé(đặc biệt là các bạn học chuyên sinh)

Nguyễn Mai Ly
(4_leaf_clover)

mình có đứa em(năm nay học lớp 9), nguyện vọng của nó là vào được Ams sinh. Vậy mọi người có thể cho mình biết những thầy cô dạy sinh ko? mình cần số điện thoại (điện thoại nhà thì càng tốt hay địa chỉ nhà)
PS: nếu nhưng thông tin đó nhạy cảm thì các bạn có thể gửi tin cho mình theo ID: [email protected]
Mình xin cảm ơn!!!:">

mình có đứa em(năm nay học lớp 9), nguyện vọng của nó là vào được Ams sinh. Vậy mọi người có thể cho mình biết những thầy cô dạy sinh ko? mình cần số điện thoại (điện thoại nhà thì càng tốt hay địa chỉ nhà)
PS: nếu nhưng thông tin đó nhạy cảm thì các bạn có thể gửi tin cho mình theo ID: [email protected]
Mình xin cảm ơn!!!:">
Em hỏi địa chỉ thầy Hiền- lâu rồi mình không liên lạc nên không có số điện thoại của thầy. Nghe nói giờ thầy ở xóm Hạ Hồi. Bạn điện thoại đến văn phòng trường hỏi số điện thoại của thầy là biết.

đây
số điện thoại thày là 0912391143
thày dạy ở 25 Hạ Hồi :D
thày tên đầy đủ là Trần Đức Hiền
thày dễ tính lắm :x
thày hỏi ai giới thiệu thì cứ nói tên anh nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hóa ra trước Bình Dương còn luyện thi cả chuyên Sinh nữa à :)). bảo sao tí trượt Toán 1 =)).

Bình Dương trc học thầy Hiền à?

@Khoai: BD lớp 9 thi hsg Sinh chứ có thi hsg Toán đâu B-, h bạn ý cùng thi Y nữa ^^, p nói là đáng lẽ trc p vào chuyên Sinh kìa

hồi lớp 9 hoá trượt bét xe lét ra đấy :))
ko thi cái gì :))
Kiên cứ móc nỗi buồn anh em :((

mà nếu mình ko nhầm thì chính thằng này nó lấy suất của anh em :-w

hồi lớp 9 thì HSG nhiều kỉ niệm vui vl :))
Giải thích cho bạn HDTD hiểu sao tớ lại thi Sinh
Tớ đỗ vòng 2 của trường môn Toán, Lý, Hoá, Sinh và GDCD
Đến thi vòng 2 tớ bỏ Lý với CD
Đầu tiên thi toán, tớ với 1 đồng chí ngồi so bài - ok ổn hết, cuối cùng bạn ý được 20 tớ được 10 rưỡi :))
Thi Hoá, chả hiểu làm bài kiểu êk gì, bài thì dễ mà sai be bét (cái này là do ngu :)))
Định buông, ko thi môn gì nữa thì một hôm nhìn thấy bạn Hà An, (bạn này đi thi Sinh), thấy xinh quá thế là tớ đi thi Sinh luôn - cuối cùng cũng được giải thành phố cơ đấy :)) =)) thật là vui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Dương ơi cho e hỏi
thầy hiền có dạy cấp 3 sinh để thi đại học nữa không hả anh
thanks a nhiều nhiều^:)^ ^:)^ ^:)^

Back
Bên trên