Mọi người ơi, giúp cái nào, làm thế nào để post ảnh với clip lên HAO

Đặng Hoàng Hiếu
(hieudeptrai134)

Hiện giờ tớ có những bức ảnh cực kì độc chiêu + vài đoạn phim rất chi là unique. Tuy rất muốn post lên đây nhưng không biết cách. Mọi người, các anh, các chị, các bạn (và các em nếu có) ai biết thì chỉ dùm cái :)

Mày ko post được clip đâu, còn ảnh thì hình như phải xin admin.
Tao nghe nói có nhiều chuyện hay lắm hả?

Sao chán thế hả Phong, không được clip à, thế thì tệ quá. Xin admin kiểu gì, giúp tao với. Mày cứ yên tâm là không có ảnh của mày đâu.

Tao dĩ nhiên biết cái gì chứ, vừa nói chuyện với thằng kia xong mà.Mày coi thường nhau quá.

Rất cám ơn anh Trĩ, thế nhưng chẳng có cách nào ạ ? Thôi đành chờ khi nào làm album lớp vậy, tiếc thật. Thế còn vụ clip thì không được ạ ????

Host của HAO nhỏ lắm, ai cho mày up.Mà online Yahoo đi.

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Rất cám ơn anh Trĩ, thế nhưng chẳng có cách nào ạ ? Thôi đành chờ khi nào làm album lớp vậy, tiếc thật. Thế còn vụ clip thì không được ạ ????
Em up lên 1 chỗ khác rồi quote link vậy

Trần Thế Phong đã viết:
Host của HAO nhỏ lắm, ai cho mày up.Mà online Yahoo đi.
Tóm cổ, dí đầu ku Phong vào toilette giật nước cho chừa, ai bảo chú là host của HAO nhỏ ? :))
Ừ, host của HAO nhỏ lắm, chỉ là cái server vài GB, chỉ đủ chứa HAO, GameVN, KimLienNet và một số trang lặt vặt khác thôi :D

Chỉ có thành viên ban điều hành HAO trở lên mới được load ảnh lên forum, còn vidéo thì không có chức năng nào hỗ trợ.
Nếu muốn đưa mấy thứ đấy vào, chỉ có cách load lên 1 cái host bên ngoài rồi link sang!

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
To anh Trĩ: Thế thì nói làm gì :(
Híc, thì đành cách đấy thôi, mà cách đấy thì cũng có sao đâu. Giống nhau cả

Anh Việt phải làm gương chứ, sao lại câu bài?

Thì thôi mà! cấm đứa nào post tiếp sau bài của anh, trừ thắc mắc theo đúng chủ đề!

À, em có cách rồi(post đúng chủ đề): Hiếu à, mày gửi anh anh Việt để anh ý post hộ cho :D.

Back
Bên trên