Mọi người đâu hết cả rồi!

nguyen quynh my đã viết:
May dua nao the, de ve cho mot tran B-) nghe oai nhu co'c nhi :mrgreen:

Ma con nay x(, ban be` lu` lu` ra day ma ko nhan ra ha [-(
co gi ve hoi toi sao 8-}

da thi xong cac mon, se post bai deu deu hon... ;)
Hoa`i dien co`n deo ki'nh ko? kheo ve tao cung ko nhan ra may not :))

- My

Moi nguoi di dau het roai? Congrats anh Ha` se lam viec tiep tai Nhat :) lol...
matte matte :)

Tao mắt kém, tăng số rồi, không nhìn ra mày đâu trong ảnh cả. Khéo khi mày về, đứng lù lù trước mắt tao còn không nhận ra nổi í chứ :((
Tăng số thì đương nhiên là vẫn đeo kính rồi. Em không điệu tới mức đeo kính áp tròng hay mạo hiểm đi mổ mắt đâu ạ. Với lại có muốn đeo kính áp tròng cũng khó mà thực hiện được, đường sá Việt Nam bụi quá trời quá đất luôn.
Tao đang chờ (và đã chờ) mày về để xem "một trận" là cái gì đây hehe :D
mà tao có nói gì "oai như cóc" đâu nhờ????? :-/

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Voi ca em My post Katakana the kia.. anh doc chang hieu tu goc tieng Anh la gi.. ak ak.. Cai nay.. chac Nhat xin cung vua khoc vua meu thoi..:D lesuposiburu -> responsible???

ブラヴォ ---> cai nay co hieu ko anh oi :))
今はいそがしいですか。。。どして?
みんな さん、クリマス は どう でしたか?

HAPPY NEW YEAR は 日本語 で、あけまして おめでとうございます じゃないですか?(おぼえません よ。)B-)

anyway :D wherever u r, happy new year to all :guitar: :drummer:

Hơ, năm mới mọi người ở Nhật có tụ tập chơi bời gì ko? bốt ảnh lên cho những người bất hạnh còn lại xem với :)

Khỉ cái bọn Chugokujin, tết Ta mình, Hàn Quốc.... cũng có mà dám sở hữu thành Chinese new year x(

Happy Tết mọi người lần nữa nhá :)
Chúc riêng anh Hà bớt chút công việc vào đây thường xuyên để các em còn hóng hớt :mrgreen:

nguyen quynh my đã viết:
Hơ, năm mới mọi người ở Nhật có tụ tập chơi bời gì ko? bốt ảnh lên cho những người bất hạnh còn lại xem với :)

Khỉ cái bọn Chugokujin, tết Ta mình, Hàn Quốc.... cũng có mà dám sở hữu thành Chinese new year x(

Happy Tết mọi người lần nữa nhá :)
Chúc riêng anh Hà bớt chút công việc vào đây thường xuyên để các em còn hóng hớt :mrgreen:
:D hê hê.. thế cũng mong em My bớt chút công việc E-HAO để vào đây post bài cho thêm phần vui vẻ.. :D

なんにもしませんでした 
今イハオはとてもつまらないですけれど、なんにもしたくない。
わせだ (かんじ わかりません)大学 の 夏の プログラム に 参加 したいんですけど、お金はない。。。 だれ が 夏の プログラム の 奨学金 しりますか?
教えてくださいませんか。

ごめん。わたしの 日本語 は ま だ わるい。。。全部 わかりますか? :mrgreen:

ありがとう、

ミ グエン

dont know why cant type daigaku here :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Miu ơi, tao tưởng mọi người đã thống nhất là dùng romanji cơ mà???? Hix, xấu hổ quá, chả hiểu mày viết cái gì cả :(( Lại còn mấy cái kanji ko chịu hiện lên nữa cơ, "vuông vuông" hết.
Tết năm nay ko có thu nhập thì vui sao nổi :D

Back
Bên trên