Mắm Tôm bang hội :x

nếu ấy không nói có nghĩa là ấy thừa nhận ấy gọi a tớ là a =>=>=> cái này khó nói :">=))=))=))=))=))

thằng Thái này ngứa mồm à :-w
phi cái bát mắm tôm vào mồm bây h >:p

Ôi ngon thế ;))
Cho thêm mấy miếng thịt chó nữa ;))

thằng Thái này ngứa mồm à :-w
phi cái bát mắm tôm vào mồm bây h >:p

Ôi ngon thế ;))
Cho thêm mấy miếng thịt chó nữa ;))

hay vật vã =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
feat hay quá :x:x:x go on 2 bạn =P~

ừ bàn đi nhưng mà đừng đi 21/8 :-s:-s:-s:-s:-s tớ đi sao được :((

Thì bảo là hôm tập trung lần 2 mà :|
Tập trung lần 1 chỉ gặp mặt thui ;))
AM đi đâu rồi ý nhỉ /:)

aM đi học tiếng anh ở BC rồi ;;) sao sao sis Thái nhớ a tớ à ....;;);;);;);;) sao hok ngỏ lời thẳng lại cứ phải hỏi bóng gió như thế ;;);;);;)b-(b-(
go on ;)) don't be shy:"> tell him that you love him :">:">=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Oạch đang nhờ AM câu bài dùm :))
Bạn Diệp sướng nhớ :((

Thái đừng đánh trống lảng ;));));));));)) tối aM về nhớ nói ấy yêu aM nhé=))=))=))=))
tớ chả hiểu tớ xướng cái gì :-??

Thui đi ;))
AM nói gần hết vs tớ rồi :|
Chỉ thiếu phần cách làm thui :-w.
Chỉ có 1 ai đó yêu AM thôi mà cứ đổ sang cho tớ :))

Oài, giờ vào là không bắt kịp các bạn nữa rồi. Đọc đi đọc lại vẫn chả hiểu các bạn nói gì :">

Ấy ko cần hiểu đâu Thảo ạ :))
Chả là dạo này bạn Diệp đang muốn " độc thân " thôy :))
Ấy chỉ cần biết là hôm tập trung đầu tiên 21/8 thì là gặp gỡ bang hội và làm quen.
CÒn lần thứ 2 là đi off có thể là bún đậu hoặc thịt chó >:) ( tớ thích thịt chó )

loạn thì mới là sis Thái =))=))=))=))=))=))=)) không loạn đã chả nên câu chuyện tày trời =))

Thôi ko nói nữa
tớ muốn hôm 21/8 đến trg đc bình yên :-ss

sis Thái đánh trống lảng à :)):)):)) thôi được rồi tớ tha cho >:)>:)>:)
tẹo nữa có ng lên giết >:)

Back
Bên trên