Mắm Tôm bang hội :x

mấy bài trên có liên quan gì đến topic ko í nhở /:)
Chat chit thì ra YM nhớ đc ko :|

ơ sếp Kha hay nhỉ đây đều là nói liên quan đến hội mà :|:|:|:|:| nói thật nhớ nếu hok post bài thế này thì cái topic cũng sớm bị xuống page 2 và cuối cùng end up being locked=))=))=))by you:">

hi hi mình là bé lắm rồi có ng bé hơn mình cơ á :">:">:">:">:">:">:">
he he mắm tôm bang hội là phải thế này>:) hổ báo >:)
a đâu rồi ;;)

a đây a đây!!!! :x

Bảo bạn ý gia nhập đi :))

mày giỏi thì bảo, wan điểm của tao là k muốn.... :)) =))

mấy bài trên có liên quan gì đến topic ko í nhở /:)
Chat chit thì ra YM nhớ đc ko :|

thế thì Kha cứ vào Hội ĐỘc thân ý.... nó cũng tương đương đấy... có j lock cả 2

Chết zồi chả biết mặt các bạn. Kiểu phải viết hết tên ra xong tập trung lần 1 lên từng lớp hỏi xem là bạn nào =)) Không thì đi off lại chả biết ai với ai :)) Hay lần 1 chúng mình giao lưu rồi lần 2 đi off ;));))

okie ;) a good idea... thế 21/8 để nghị các bạn tập trung làm 1 bữa ăn uống j j nhé...

ai đứng ra gi tên thì xin giơ tay :-/

ơ sếp Kha hay nhỉ đây đều là nói liên quan đến hội mà :|:|:|:|:| nói thật nhớ nếu hok post bài thế này thì cái topic cũng sớm bị xuống page 2 và cuối cùng end up being locked=))=))=))by you:">

đúng rồi đấy, k có ai như e thì xuống paqe 2 là cái chắc :x nhỉ??? :)) =))

chết hội đi off 21/8 à :( mình hok đi đc rồi tại vì mình phải đi với A1 mình :( :x off hôm khác đi :x:x:x

21/8 chỉ là giao lưu làm quen biết mặt nhau thôi mà. Đi ra gặp hội 1 tí rồi đi với lớp ;)) Còn tập trung lần 2 chúng mình mới off cơ :-j:-j

à thế thì được:x:x:x mà mình đã là mem chính thức của mắm tôm chưa nhỉ :-/

21/8 đến làm quen vs các bạn :))
Sau đó nếu mọi người thích ăn uống gì thì okie luôn >:)
Tớ cái gì cũng tán thành ;))
Nhưng còn chuyện đi off vẫn đồng ý ở nhà bạn Diệp nhé ;;)

Ai đã vào đây post bài thì đều là mem của Hội. Mà bài như sếp Kha có tính không nhở? :">
Thế off ở nhà Diệp à? Nhà Diệp ở đâu thế? :x:x:x

đi chơi đâu :|
Hàng bún đậu mắm tôm /:)
hay hàng thịt chó =P~

ý ý sao lại thành off nhà tớ thế :-j
công nhận đồng ý vs a đấy, đi đâu chơi đi, đi ăn bún đậu mắm tôm là chuẩn=))=))=))

sao Anh Minh thành "anh" nhanh thế :-ss
vừa trộm trym đc của đứa nào à :">

Thôi MHTN đừng ghen thế nữa :))
hàng AM đã từng đc tập thể con trai lớp sinh kiểm tra và dùng thử ;))
Vẫn còn tốt :))

Ừh đúng rồi, toàn lũ đực rựa đi kt nhau :))
Tớ chỉ biết là các bạn lớp Hóa 1 bảo ông là Mèo Hen TN thui ;)) chữ TN mạn phép tớ ko dịch :))

:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
a ơi chúng nó nói có đúng hok thế 8-| sao nghe đáng sợ thế 8-}...chấm mắm tôm là sao hả bạn Đức 8-X:

MHTN là gì :-/:-/:-/ ghen cái #$%^&* ý 8-X: Thái cứ cẩn thận ăn đòn thật đấy =))=))=))

là Mèo hen thiến ngu :)) =))

nó gen vs a bởi vì nó k có mà ;))

e sắp xong chưa ???

ha ha ha e xong rồi đấy :))
mất công rồi a nhở ;))

Back
Bên trên