Mấy nhân lớp Pháp đâu rùi???

Nguyễn Mai Hồng
(maihong)

Moderator
Eh, dành cho lớp P1 & P2: Sao 2 lớp mình ít trao đổi wá dzảy
Cả với mấy bạn lớp # nữa chứ ???

Lớp Pháp bọn ấy ít lên đây lắm. Chắc là cũng khó tìm được ai.:p Mà ấy là ai vậy? Tớ vẫn chưa gặp bao giờ mặc dù lớp ấy cũng tham gia một số hoạt động cùng lớp tớ và năm nay lại gần lớp nhau nữa chứ?. :p

Cả cái board này chỉ thấy có 11A3 mà thui. Các lớp khác bị lép vế quá!

Cộng nhận thế thật. Hình như các lớp khác kô lớp nào máu bằng A3 thì phải. :D:D:D.

Ko phai tai lop to ma do lop cac ban ko len day chu .!!!

Thì cũng tại lớp bọn ấy chiếm mất cái board này rồi thì các lớp khác có mấy đứa lên làm gì? Toàn topic của A3 thì post cũng kô hứng thú lắm đúng kô? :p

The tai sao cac lop khac ko len ma mo topic di .
Chi la do lop bon ay ko co nhieu nguoi vao day ma do cho lop to a?

The tai sao cac lop khac ko len ma mo topic di .
Chi la do lop bon ay ko co nhieu nguoi vao day ma do cho lop to a?[
Đâu dám đổ tội cho lớp bọn ấy đâu. Tớ thấy bảo con gái A3 đanh đá lắm. Tớ đâu dại đụng vào chứ. :p. Chắc đấy cũng là một trong những lí do mà chẳng mấy người dám lên mở topic. :)):))

Ko mở topic thì cứ pót bài reply.Lớp tớ mở topic nhưng có phải tất cả topic nào cũng nói về chuyện riêng của lớp đâu.Chỉ cần bọn ấy ko vào phá đám thì hoan nghênh mà.....Đanh đá cũng tùy lúc thôi ấy ạ,mạnh mồm trên này nhưng có khi ngoài đời thì hiền khô ấy chứ :D:D Tin ko?

Đanh đá cũng tùy lúc thôi ấy ạ,mạnh mồm trên này nhưng có khi ngoài đời thì hiền khô ấy chứ Tin ko?
Cái này nghe cũng có thể tin được đấy. Ít ra thì có thể tin được trong trường hợp của ấy.:p Trông cái avatar thì "hiền lành thật" nhưng biết đâu theo ấy bảo thực chất lại là đanh đá .:p Mà qua mấy bài viết của Linh thì thấy " hãi" quá.:p:)). Không dám chắc là hiền khô đâu. Mà tớ cũng có biết ấy là ai đâu nhỉ.:D

này, Tung là ai đấy? Tớ cũng có biết đâu nhỉ?

Thế mà nếu tớ kô làm thì tớ biết ấy thì phải. Mà lạ thật, ấy học cùng khối sáng, mà sao kô biết tớ nhỉ? Lớp tớ cũng chỉ có mấy mống con trai thôi mà? Ít hơn lớp ấy 1 chút.

một mình Tùng đánh vật với các bạn gái , khổ thân thật !

Thôi mấy bạn lớp P tha cho, TùngB lớp tớ lỡ dại, để bọn tớ lôi cổ nó về dạy lại :mad:

Nam mô............

hehehe. Tớ vào đây post là vì thấy cái board này chăng có chủ đề nào hay cả nên thấy cái này có vẻ lạ, vào đây nghịch chơi.:D
Đang vui mà bắt ngừơi ta dừng à? AAAAA...AAA :D
Mà ấy có tư cách gì mà dám dạy tớ hả.:p:p b-(

Công nhận là A3 nhiều quá,tớ lên HAO cũng chán chả muốn vào diễn đàn khóa mình.Cái chính là hầu như chả có lớp nào ngoài A3 vào đây cả.Văn,Toán 1,Toán 2,L1,L2,A1,A2,P1,P2,Tin,H1,H2...chả có ai cả.Hình như bọn nó đều lo hoc hết hay sao ý.

ặc ặc,trong nì ngộp thở was.híc híc. người ta hỏi có mỗi 1 câu thui mà nói tùm lum tà la tới mấy chục câu.híc,lại còn bàn chuyên đâu đâu nữa chứ.Híc,trong nì có gần chục bà bán cua cá,1 ông xe ôm(hehe,ai thì tự bít nha;) )==>ra 1 cái chợ tỉnh hẳn hoi!hehe Mà Trang ơi ,may cho lớp ấy là ông Tùng ông ý đi rùi đó.híc,ko thì...nguy to!!hehe! Lại còn dám bảo với Sếp của lớp tớ là"năm ngoái lớp ấy đã được làm với lớp tớ "nữa chứ.tinh vi wa' :lol:

Nguy to ntn hả Loan. Láo thật. Lợi dụng mấy hôm mình kô vào board này mà Loan lại dám ăn nói lung tung. Mọi người thứ lỗi cháu nó vừa xổng khỏi Châu Quỳ. Khi nào phải gọi đến đó bắt lại mới được.:)):p:D

á à,con với cái.dám ăn nói vậy đó hả?khi nào đi học về thì sẽ chết đòn với mợ.hừ
các bác ạ,nó học trong rừng lâu nên hâm hấp thía đấy ạ.các bác thông cảm.nhà em bận bịu tối ngày nên ko lo cho cháu nó chu đáo được.híc,khổ thía đấy!!

Back
Bên trên