Mấy người làm cái gì vậy?quá đáng thật

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
A

(Ark)

Guest
Tớ bực rồi đấy,tại sao lại không tin tớ nhỉ,mấy bạn cứ nghi ngờ làm tớ bị cắt chức mod rồi đây này,thiết nghĩ muốn tốt cho người khác mà cũng có xong đâu cơ chứ.

này, ông có thể làm mod laị nếu ông chứng minh được ông là LAP xịn. Còn nếu ông là đứa khác thì cứ viết tên thật ra, chỉ cần thật thì tôi sẽ cố hết sức để xin lại mod cho ông.

Tại sao lại phỉa dùng tên giả cơ chứ .Chẳng nhẽ cậu ko thấy tên của cậu hay sao mà phải dùng tên người khác như thế cơ chứ .Tớ nghĩ là tên ai cũng hay cả thôi mà .Tại sao phải dùng tên người khác.????????????????

Ah,nói mãi mà không ai chịu hiểu cho hả;có bằng chứng gì chứng minh tớ không phải là LAP xịn ngoại trừ cái việc trên lớp tớ không nhận;đừng viết bài vào nhiều topic quá,mệt lắm,có gì vào topic thằng Cường lập mà nói thôi.

Nay Phuong oi . Tao cung muon cong nhan may la` Phuong lam. Nhung su that thi` tao ko the tin noi 1 thang nhu may duoc hehheh

Phương ơi, bố nói thật , con không thể bỏ đi những topic quá tầm thường như thế được à, mấy cái topic lãng xẹt, vào chỉ có chit chat linh tinh, bố thấy con bị cắt chức mod cũng đúng lăm...:D

Back
Bên trên