Mất Ipod:((((

Nguyễn Hoàng Nam
(namNTT)

Xin phép chị Hà em lập topic này:-s
Tình hình là hôm thứ 6 tổng duyệt tầm lúc 5h45-6h45 em có đưa cho bạn cắm ipod gen3 4gb vào loa trường để tập hát, lúc sau thì mọi người mải tập quá quên bẵng mất cái ipod, lúc ra tìm thì đã ko còn:(:)((
Có anh chị nào biết thông tin gì hay có cầm thì em xin chuộc lại, chứ bây giờ em ko dám nói việc này với bố mẹ:(:)((

Hôm qua cũng nhiều ng trong BTC bị mất đồ đạc ví tiền vs cả ipod lắm =(( :-<
mà đây là 07-10 cơ mà em :) sao lại xin phép chị Hà :))

Hôm qua cũng nhiều ng trong BTC bị mất đồ đạc ví tiền vs cả ipod lắm =(( :-<
mà đây là 07-10 cơ mà em :) sao lại xin phép chị Hà :))
Nhưng em mất hôm thứ 6 cơ=.=, hôm đó có đông các anh chị duyệt nữa, có ai có infor gì giúp em với:((

Theo anh là em nên hỏi cửa hàng nào đó để mua cái mới
Chứ tình hình tìm này mù mịt lắm :|

tình hình mất đồ ở trường ams là vô cùng bình thường e à :)) mấy cái đó đnág ra fải cẩn thận giữ gìn, bây h thế này thì pó tay ko tìm đc đâu :-j say good bye và mua cái mới đi e à :)

hic hic khổ thân em này thế :(:(:( chị cũng nghĩ là ko có hi vọng tìm lại đâu em ạ :(:(:( chuẩn bị tinh thần tự thú thôi :(

thế e ĐM vỡ màn hình cellphone đã tự thú chưa ;;)

bạn anh đi xem còn bị giật mất cái iphone 8gb cơ em ạ :D

biến đau thương thành lời nói đi :))

:">:">:"> ây dà :"> các bạn cứ động chạm đến nỗi đau của mình :(:)(:)(:)((
chị cũng đang khốn khổ khốn nạn đây em ạ :(:)(:)(( ôi cái cellfone của mình :-< chỉ vì quá khích mà ra nông nỗi này đây =((=((

ồ =(( 1 khi đã mất thì khó có thể tìm lại đc lắm :-ss
thôi b h về nhà, quét nhà lau dọn rửa bát nhổ tóc sâu giặt quần áo ko lấy tiền 1 dạ 2 vâng thôi em ạ =((

Nghe lời chị Mai Linh thì hóa ra ai cũng có Ipod =))
Mà sao cuối buổi cảm ơn lực lượng dân phòng, công an, 113 rõ kinh cơ mà :|
Vẫn có tình trạng mất an ninh là thế nào :((

:-j security chỉ có tác dụng giữ để ko xảy ra lộn xộn đánh nhau thôi :-j:-j:-j
những cái nhỏ nhặt như thế ng ta đi qua cầm phát đút túi thì quản lí thế nào đc :-j

Hôm qua mình đang định gọi 113 bảo ở số 8 Nam cao có bạo động =)) Không hiểu chuyện j xảy ra =))
Có lẽ nhờ những khi mất mát này mà có những khuôn mặt lạ hơn hở ra khỏi cổng trưởng mình với 1 bị toàn Ipod với Cell Phone :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói ông Nam ko nghe lập topic làm j?????????
Bọn tôi làm theo đơn vị lớp còn mất laptop mà:-j
Mà nếu tôi nhặt đc tôi cũng cók trả:p

Mất rồi thì khả năng tìm lại khó lắm em ạ. Thôi chấp nhận vậy. Về tìm cách nói với bố mẹ. Ai cũng phải mất 1 (vài) lần để rút kinh nghiệm :p Chia buồn với em =((

8->8->8-> cứ như chị có phải tốt ko e =P~ chả có để mà mất =))=)):">

Mình ko bị mất j ` cả ,nhưng thấy 1 anh cúi xuống tìm cái j` trong đám đông

=>Chắc mất đồ

Back
Bên trên