Mưu cao

Cô thử chỉ ra cho anh nhìn xem đàn bà ở chỗ nào xem>:)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Cô thử chỉ ra cho anh nhìn xem đàn bà ở chỗ nào xem>:)
Khổ quá cái nhà chị này, đừng để anh mày phải xấu hổ thế chứ, anh là anh nghĩ cho chú, chứ anh là anh ko hề nói ra cái chuỵên hồi hôm vợ chú kể cho anh đâu, mà đấy, khổ thân con vợ chú, nó vẫn hay buồn cái chuyện ấy ấy của chú đấy. Anh khuyên chú nên đi giải phẫu để "nó" to ra, chứ có 3cm thì vợ chú có mà khóc dài dài.
:D:)):)):)):)):)):)):D Còn vì sao lại là chuyện 3cm thì ai cũng hiểu, các anh chị nhảy :D:D:D:D:D:D:D

chứ có 3cm thì vợ chú có mà khóc dài dài.
cô nhầm rồi
của anh dài lắm>:)
ah anh hiểu rồi
hay là cô nhầm với cái hồi trước của cô
khổ thật
đàn ông mà chỉ có mỗi 3 cm thì đúng là thà cắt đi để làm đàn bà còn hơn
ko sao đâu
anh rất hiểu và thông cảm cho nỗi đau của cô>:)

:)) các em nói thế thì chết chị :))
@Q em ơi, em bên trái à, thế thì có đến nỗi nào đâu:eek::( khổ chắc em pohair thế nào bên trong htif các bạn mới nói thế chứ :))
@H em ơi, cố bồi bổ bddi, ko phải cho chị , mà cho girl 04-7:>

bddi là cái gì thế chị
lần sau chị viết hẳn ra chứ viết thế này thì em chịu
còn chuyện giữa PHAQ và A Hồ thì khỏi phải nói>:)
đó là cặp trời sinh của 04-07 đấy>:)
ko ai trong 04-07 phản đối điều này đâu>:)
ko tin chị vào mà hỏi>:)

:)) các em nói thế thì chết chị :))
Thế thì chắc chị sắp trăn trối ji` đó phải ko ? Ah, em hiểu 50% gia tài của chị chứ ji`, vâng em xin , cảm ơn chị :)):)):)):))
@Q em ơi, em bên trái à, thế thì có đến nỗi nào đâu:eek::( khổ chắc em pohair thế nào bên trong htif các bạn mới nói thế chứ :))
Có kẻ ghen ăn tức ở ấy mà chị.
@H em ơi, cố bồi bổ bddi, ko phải cho chị , mà cho girl 04-7:>
Câu này của chị làm em cười từ sáng tới giờ đấy
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Chị nhung có duyên kể chuyện hơn anh Quốc nhìu đấy.

Có kẻ ghen ăn tức ở ấy mà chị.
ghen ko được làm GAY và ko được làm chồng của quái vật
cái này mới thực sự là buồn cười nè:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Câu này của chị làm em cười từ sáng tới giờ đấy
Chị nhung có duyên kể chuyện hơn anh Quốc nhìu đấy.
cứ cười thoải mái đi
đây là Vườn cười mà>:)
cười kiểu gì chả được

:)):)):)):)):)) cười thôi :)):)):))
cơ mà thế chị nói ko đúng à, chẳng nhẽ em Hiếu bồi bổ mà cũng ko CHO đc girl 04-07 à :eek::)), thế thì ko bồi bổ, em là ..gì :)):))
Hiếu em, đây là thằng Q nó bát chị..phải hỏi nhá :D:D:D, đừng trả thù chị :D:Dnhas, nhá, nhá :*

cười thôi
cơ mà thế chị nói ko đúng à, chẳng nhẽ em Hiếu bồi bổ mà cũng ko CHO đc girl 04-07 à , thế thì ko bồi bổ, em là ..gì
Hiếu em, đây là thằng Q nó bát chị..phải hỏi nhá , đừng trả thù chị nhas, nhá, nhá
vậy thì chị đã phạm sai lầm lớn khi trêu em rồi>:)
từ bây giờ mà em trêu chị -->cấm ko được tức (mọi người trêu chị nhiều rồi nên em nghĩ là chắc chị cũng khó tức lắm nhẩy>:))
còn chị bảo em bồi bổ mà cũng ko cho được girl 04-07 thì chị nhầm rồi
girl thì em có thể cho
nhưng Quái vật thì lại là chuyện khác
em ko dám vào gần lũ quái vật đâu
sợ nhiễm virus thì chết
sợ nhất là virus H5B3N1 cũng phát ra từ 1 loại quái vật

"Như vậy, kích cỡ không quan trọng lắm, trừ trường hợp quá nhỏ bé do dị tật bẩm sinh (bệnh lún dương vật) hoặc ái nam ái nữ. Nếu ái nam ái nữ thì phải xác định bằng xét nghiệm nhiễm sắc thể, từ đó mới có quyết định phẫu thuật chuyển đổi giới tính theo nam hay nữ."
Hehe, chứng tỏ cô Quân mới là người có vấn đề. Bao giờ cô đi phẫu thuật thế? Chắc tốn kém lắm.

:)) trang em H mang lên hay thật :>:>:>, bổ ích quá :x:x:x
nhưng mà chị đâu có biết gì về vấn đề này :">, chưa đến 18T ko đc xí xớn [-x[-x[-x
:)):)):)):)):)):)):)):))

Bành Trung Hiếu đã viết:
"Như vậy, kích cỡ không quan trọng lắm, trừ trường hợp quá nhỏ bé do dị tật bẩm sinh (bệnh lún dương vật) hoặc ái nam ái nữ. Nếu ái nam ái nữ thì phải xác định bằng xét nghiệm nhiễm sắc thể, từ đó mới có quyết định phẫu thuật chuyển đổi giới tính theo nam hay nữ."
Hehe, chứng tỏ cô Quân mới là người có vấn đề. Bao giờ cô đi phẫu thuật thế? Chắc tốn kém lắm.
Anh nhỏ bé thui nhưng to hơn chú là cái chắc

ông làm gì có mà đòi nhỏ với chả bé cơ chứ:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ông làm gì có mà đòi nhỏ với chả bé cơ chứ:))
Nếu anh thế thật thì xem lại bài post trên của anh sẽ hiểu 2 thằng Hiếu nó có cái... như thế nào :)):))

Nếu anh thế thật thì xem lại bài post trên của anh sẽ hiểu 2 thằng Hiếu nó có cái... như thế nào
Thằng này nên học lại Tiếng Việt lớp 5 đi :)):)):)):)):)):))

vậy thì có nghĩa là cái dick của tôi nó bé thì ông ko có dick thật hả
trời ạ, ngốc thật đấy
thế nhỡ thế thật thì tôi vẫn có còn ông thì ko có thật hả
vui tính thật:))

Back
Bên trên