mình cần mua ! nếu ko mua đựoc thì bán !

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

cần mua ipod U2 hỏng , hoặc ipod 20G , photo hỏng ! nói chung ko cần cả cái ổ cứng của nó luôn ! ai có ipod trong các loại trên hỏng bán cho tớ với !
nếu ko tớ bán ipod photo 20G giá 3T gồm máy + sync + tai nghe (ko tên nhưng nghe ngon hơn tai xịn gấp đôi !) . ngoài ta có một ít tiền xu các nước thừa , chủ yếu là Nga , aus , thái , ( có 6 đồng 1 rúp Nga) ... ai mua ipod thì cho luôn ! ko thì ai có tiền xu mình trao đổi hoặc bán 2K một cái cho vui ! ai thích thì tớ cho luôn !

xem được ! tùy vào trình người mua có dám up rom lên linux hay ko thôi

Em cần mua 1 quyển SGK GDCD lớp 10.... Nghe thô thiển quá!

bác bán con Ipod rẻ thế, sang ttvnol mà bán cho nó nhanh

Còn cái em trai mua sách GDCD thì chạy ra hiệu sách cũ nhé :)) , nhìu lắm(lần đầu tiên thấy người mê...GDCD)

Đỗ Mạnh Hùng đã viết:
bác bán con Ipod rẻ thế, sang ttvnol mà bán cho nó nhanh
EM làm anh..cười :D
Đùa tí, sang ttvn lắm chim lợn quá...

đấy mà là em trai ! gái chính hiệu kìa :D

Sao bán Ipod rẻ bất thường thế nhỉ, có phải hàng lởm không đấy?

hey, hay là lại đây tui bán cho cái Ipod photo 30g dung 3 tháng này cho. khoảng 300$ thôi,okie? ê, còn dùng tốt chứ không phải hỏng đâu nhé! Bán đi để đổi con khác chơi cho nớ đỡ buồn,!

toàn người điên ! một thằng dở hơi nói lăng nhăng ! một người hâm bán ipod photo 30G giá 300$ , hết chịu nổi ! đăng cho vui ! mua ko thì thôi ! biến !

Hờ hờ, nói thía cho zui thôi, lần này là nói thật này: có chú nào muốn mua cái ipod 30g trên không? Trả được bao nhiêu thì cứ trả, nói thật là cái sạc của nó bị mất rồi nhưng nếu người mua muốn có thi okie thôi, mình sẵn sàng đi mua cái sạc khác cho( xem chi tiết trên box" Cần mua gấp phụ kiện ipod"). Nếu đã có sẵn sạc rồi thì chắc không cần nữa nhỉ? Mình sẽ giảm giá hơn .ok?

mua cái này về để thờ à :))
convert file Video cho nó có mà bét xác
a` anh Ngọc có mua con 20GB hỏng nữa ko thế :-/

đâu ! ai có ipod hỏng à ! :) anh xem chữa cho ! nếu mà ngại đợi thì mình mua về nghịch nào ! nói cho mình tình trạng nhé ! à mà đang cần mua 1 cái nano hỏng ! hí hí ai có 2 con nano 4G hỏng thì alo nhá ! tớ nghiên cứu làm con nano 8g đây :))

nói qua qua cho anh tình trạng đi ! , hehehe ! mà ko thì bán luôn cũng được !

nói chung là cái mua lâu roài :D
của thằng bạn em cũng chả biết hỏng j` :D
anh xem sửa đc thì sửa ko thì mua hộ nó kiếm tiền mua Nano

uhm ! thế bao nhiêu ! anh xem mua được ko nào ! cho anh cái hẹn đi !

cái này em chưa bán bao h nên chả biết thế nào ...nói chung vớt đc tầm 500k thì tốt :D
em ko biết giá nên nói thế nhá :D anh trả bao nhiu thì mình thương lượng :D

Back
Bên trên