love ur close friends

Phạm Quốc Anh
(bigdog)

câu chuyện bắt đầu khi 1 trong hai người bạn thân thích người còn lại .......... hai người rất hợp nhau.........nói chung là rất đẹp đôi.............nhưng bạn nghĩ sao...........liệu hai người có nên take risk đê to be lover không?? bạn nghĩ sao trong trường hợp này.............nên hay không nên????????bạn có nghĩ neu hai nguoi den voi nhau, roi break up thi con co the vui ve khong , hoac nguoi do bi tu choi thi con co the vui ve duoc nua khong???????

Mày đang nói về tao đấy hả Chó béo? :D:D:D:D:D Thôi,ko đùa nữa,nghiêm túc nhé..
Tao thực sự thấy fall in love with close friend dau co gi la` co' loi???yeu dau phai la cai to^.i?Cung chang co gi` de ma` phai dan do xem co nen take risk hay ko ca vi` lam` gi` co nguy hiem dau nhi?Quan trong la` may` xac dinh xem day co dung la` love hay ko thoi ;) Goodluck my friend

Sao không cho vào Topic Bạn Thân nhỉ?
Hề hề Quốc Anh ui,tớ thấy thế rất hay đấy chứ. Thích chính bạn thân của mình như thế sẽ tiết kiệm thời gian tìm hiểu .hè hè,hiểu nhau từ trước rất có lợi.Nhưng nếu bị từ chối thì chắc chắn sẽ ảnh hưởng đến tình bạn thân cũ.Nói chung là " Được ăn cả,ngã về không ".

Dưng mà ng` đấy có thích lại mày ko?Hay mày đơn phương?Đơn phương nữa thì khổ thân mày :(

Ôi trời,tình yêu không bao giờ có tội.
Tuy nhiên khuyên Chó Béo đừng hành động mà không cân nhắc,nếu không thì kết cục sầu thảm vô cùng...
.....Bởi vì con gái là những kẻ kiêu căng.....
Kiêu đến mức lòng trời xanh chẳng hiểu!!!!!!
Nếu mày fall in love với người không kiêu thì hãy chờ đợi trước khi tiến 1 bước,bước đi đó có thể là mở đầu cho một tình yêu đẹp mà cũng có thể là dấu chấm hết của một tình bạn không dễ gì có được.Chưa hẳn những suy nghĩ bất chợt đã là tình cảm thực đâu,anyway cố lên chó béo nhá.
Yêu cưng.

troi tao chi de ra chu de thoi ma , co phai tao dau ma chung may cu noi nhu la tao y ehhe nao noi lai di.....nhung tao noi that iu ban than xong roi thi.......ve khong la di do...........

kEKEK , Thang cho beo kia may dinh choi that vu nay day a ??? Heheh , ko thi tu dung post bao len day lam gi ? kke , con xin bo , bo khat vong TD vua thoi bo a , met 2 bo qua di thoi .... Anyway , thi hom nay di ve vui ve nha'', de easter len cho tao , okie ???

Khiep Meo oi , may triet li ghe wa''' day , so may thiet day cu*ng a .. ;)

Quốc Anh-Buzz đã viết:
câu chuyện bắt đầu khi 1 trong hai người bạn thân thích người còn lại .......... hai người rất hợp nhau.........nói chung là rất đẹp đôi.............nhưng bạn nghĩ sao...........liệu hai người có nên take risk đê to be lover không?? bạn nghĩ sao trong trường hợp này.............nên hay không nên????????bạn có nghĩ neu hai nguoi den voi nhau, roi break up thi con co the vui ve khong , hoac nguoi do bi tu choi thi con co the vui ve duoc nua khong???????

Bố ơi, có phải con và bố là bạn thân ko? Lại cùng học một lớp, lại rất hợp nhau...............
eeeeee, yêu nhau đi:D. Để con khuyên nhé, take rish hay ko thì phải phụ thuộc vào cả 2, khi nào chắc chắn tình cảm của mình là thật thì take thui. Vui vẻ nhá (thích em nào cùng lớp hả bố:D)

Khổ ghê cơ, thằng bạn thân của mình lại là em họ mình chứ!

Nhưng mà nói thật chứ thích bạn thân xong rồi đến lúc chia tay thì sẽ mất luôn cả tình bạn thì sao ???

Tao ko nghĩ vậy. Nếu đã là bạn thân, chia tay sẽ nhẹ nhàng hơn chứ!

Sai lầm rồi , tại vì họ quá hiểu nhau , đúng là mày chưa từng quen đôi nào là bạn thân thích nhau nên mới nghĩ thế

Lê Thu Trang đã viết:
Khổ ghê cơ, thằng bạn thân của mình lại là em họ mình chứ!

Chậc, chẹp, chụt, ý gì đây? noạn nuân chăng? đúng là thành viên của dòng tộc "siêu bệnh họan" (trích dẫn lời mít xờ Ly)

Quốc Anh ơi, ghé qua đọc bài...không biết nói gì, quảng cáo cho forum hehe...

Chẹp , Hằng , thế là ko tôn trọng người khác , mở hẳn cái topic mà quảng cáo

Sao lại ông nào yên ở đây , tao chỉ nhắc nhở nó thôi mà

Back
Bên trên