lop phap day!!

NGUYỄN Phương Thảo
(cadick_fr9)

Lop phap cung co mat day chu!
chang qua la ai cung ban hoc hanh thoi! nhin moi nguoi len mang vui ve qua!
ma chua co anh cua lop phap 1 đung khong? khogn sao, se update va dua len cho moi nguoi cung chiem nguong!!:mrgreen:

Thao a? Huong(Do) day.. dao nay the nao? ban yeu huh=)? Thao van o Phap .. khi nao ranh roi sang cho Huong choi.... Bisoux

Hic ,lop phap tui minh dau het rui ....u'u`
the nay phai trieu tap hop lop thui

Hom nay vao trang web truong xua
Tim ngan tim ngo khong thay ban hien
Nho ngay nay nam no con hop lop
The ma gio day vang bo'ng .... moi nguoi

Hop lop ..... hop lop.... de nghi cac ban lop phap tich cuc vao forum ko cac khoi khac lai bao la khoi phap chung ta ngheo nan ....lac hau :))

Họp á, hix, đến ở cái HN bé tí này còn khó, nói gì đến họp lớp ... vừa wa nhà Mây heo, bác Nhường bảo nó đi tập thể dục thẩm mỹ roài, oạch :D:D:D

Các anh chị ơi cho em hỏi có ai đang ở Marseille không ạ?

trùi :eek: có mỗi mí người poste bài :)0 cho em poste với :)) các anh chị đi nước ngoài hết nhỉ :(( em cũng muốn đi :d các anh chị khóa trước học giỏi quá :-?

Ack, ko có ai thật nhỉ ^__^ lâu lâu mới thò đầu vô thấy nhà mình vườn ko nhà trống ghê. Hình như cả danh sách lớp cũng chưa thấy ai cập nhật nữa. :3. (Lớp trưởng đâu rồi)

Vừa mới soạn lại tủ quần áo, thấy có cái áo đồng phục hết trắng (chi chít chữ, mặc cái này đi học thì nổi phải biết) tự nhiên thấy èm èm èm quá nên lóp ngóp bò vào ngó ngó nghiêng nghiêng. Thôi ko thấy ai lại lóp ngóp bò ra vậy.

(Nè Duy Linh ơi, họp lớp ở HN có thấy báo gì hết đâu ^^ cứ làm 1 bài or quăng 1 cái thông báo lên đây là biết bò đi liền mà :3 ).

Cuối năm nay lớp mình có định tham gia gì ko?

Hí hí, sao dân nhà mình vào đây ít thế nhờ. Để hôm nào tớ post ảnh hôm họp lớp ở nhà Trung béo lên nhé. :x

Chúc các anh chị 1 cái tết zui zẻ
Mong mọi ng` thành đạt hơn năm ngoái
Mọi điều tốt đẹp

Back
Bên trên