---:::Loa loa loa SN Mod Đăng Link của chúng ta :x:x:x:::---

Chị vào muộn. Đền bánh kem này:-*

images

images

Của đáng tội:x.Lẽ ra chỉ cần up 1 cái nhưng mà chị thấy cái nào cũng ngon:">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chị vào muộn. Đền bánh kem này:-*

6a00c2251de391549d00ccff8b4f9e6731-320pi

Của đáng tội:x.Lẽ ra chỉ cần up 1 cái nhưng mà chị thấy cái nào cũng ngon:">
Anh cứ về đi rồi khắc có:-L

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh em, chúc em sinh nhật vui vẻ trẻ khỏe >:-D< Mà em đã đủ 18 đâu mà đòi vào VC?
À mà hôm nọ chị nói chuyện với anh Toàn, thấy anh bảo em định theo học nhạc ở Anh à? Em dạo này khỏe không? Không thấy onl IM nữa à :(

anh cũng thế , chẳng thấy con bé "mucut" này onl j cả :-w

Linh+Phong: Em bây giờ là người già cả ở ẩn rồi :)) Ít onl hơn hồi trước, mà có onl cũng chẳng chat chit mấy, chủ yếu là vào đọc thư í mà.
Mà Linh vẫn dùng IM cũ chứ hả? Chị vẫn trangcut2411 đây.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã được vào VC đâu T___T K thì cũng vào rồi :|

đấy, lại thêm ví dụ nữa, vậy mà kêu già. Online IM chat với anh nào, sắp đi rồi đấy ;))

chẹp
hum nay đã là 13 roài
e vào đây thì
ngắm bánh sinh nhật là chính chứ cóa bít j về sinh nhật sinh nhoẹt j đâu

thèm wa' cơ
:(:)(:)(:)((

thế nào gọi là câu bài?
nếu nói là k đúng với tinh thần topic thì cóa lẽ........anh Tuấn cũng thế rồi
vì sao?
vì vao đây để bắt lỗi em mà
keke
=)):))=)):))=)):))=)):))=))

the nay nha'
e chúc anh Lik nè:
_ Năm mới, tuổi mới, anh Lik cũng mới lun đi. Cụ tỉ là thế này: bớt xét nét e lày(vì e la thành viên mới nên hok bít j cả, các cụ bảo la ko bít k cóa tội), nhanh nhanh vào sửa bài cho e
_ có thể e sẽ làm a bực mình đấy thế nên cố gắng mà chịu đựng nha(cóa j` em sẽ sắm sẵn quan tài choa a)

P/S: post cái này lên để mọi ng hết cả bao la e câu bai`
nếu a L cảm thấy cần thiết thi cứ xóa di, e k quan tâm số lượng bài viết đâu, miễn k xóa topic của e la dc:D

chep.
lại chả

----------

chep.
lại chả không vãi mới lạ:-w

the nay nha'
e chúc anh Lik nè:
_ Năm mới, tuổi mới, anh Lik cũng mới lun đi. Cụ tỉ là thế này: bớt xét nét e lày(vì e la thành viên mới nên hok bít j cả, các cụ bảo la ko bít k cóa tội), nhanh nhanh vào sửa bài cho e
_ có thể e sẽ làm a bực mình đấy thế nên cố gắng mà chịu đựng nha(cóa j` em sẽ sắm sẵn quan tài choa a)

P/S: post cái này lên để mọi ng hết cả bao la e câu bai`
nếu a L cảm thấy cần thiết thi cứ xóa di, e k quan tâm số lượng bài viết đâu, miễn k xóa topic của e la dc:D

Anh Linh phải tiếp thu lời của em Khánh Hà đấy nhé ~o) Nhưng kể ra cũng hơi khó tiếp thu nhỉ, vì anh đọc đến toét cả mắt ra đây này :-?? Mà anh còn không thạo tiếng Việt nữa, Hà nhẹ tay dễ hiểu một tí đi

Back
Bên trên