[List] Danh sách thành viên AHC [List]

À,điểm chất lượng được cộng theo tháng hả em
Vâng , chính xác là đến hôm nay thì sẽ kết thúc tháng đầu tiên của việc cộng điểm chất lượng
Nhưng tạm thời em không thể cộng điểm chất lượng cho anh được vì :
1. Em chưa đủ khả năng
2. HAO sắp reset lại toàn bộ điểm chất lượng nên việc cộng điểm lúc này coi như vô ích . Đợi đến lúc chị Giao hoàn thành việc reset điểm thì em sẽ tìm cách cộng cho anh

Nguyễn Thục Oanh đã viết:
Vâng , chính xác là đến hôm nay thì sẽ kết thúc tháng đầu tiên của việc cộng điểm chất lượng
Nhưng tạm thời em không thể cộng điểm chất lượng cho anh được vì :
1. Em chưa đủ khả năng
2. HAO sắp reset lại toàn bộ điểm chất lượng nên việc cộng điểm lúc này coi như vô ích . Đợi đến lúc chị Giao hoàn thành việc reset điểm thì em sẽ tìm cách cộng cho anh
:eek: Thế là thê nào:-/ reset là điểm chất lượng của các mem quay lại = 0 hả:-/
Nếu anh được điểm chất lượng thì ok quá,thankx em gái nhiều=D>

Chị Giao đã thông báo về kế hoạch này với ban Điều hành HAO , và đang hỏi các góp ý của mọi người .
Chắc là sẽ về 0 và thay bằng 1 cách chấm điểm hoàn toàn khác với bây giờ để công bằng hơn cho tất cả mọi người :) . Cách chấm bi giờ còn quá nhiều bất cập và còn phụ thuộc khá nhiều vào tình cảm giữa các thành viên .

Em tin là nếu đổi thì mem box chúng ta sẽ có nhiều cơ hội để kiếm điểm chất lượng hơn bi giờ nhiều :D . Chúng ta là một box còn non nhưng chất lượng thì không non tí nào mà :p

chúc mừng chú ra tù.....từ bây giờ mày muốn ý kiến gì nói trước với anh một câu để anh duyệt hộ ko bị ban tiếp nhá....

Ồ , anh Sơn mãn hạn tù rồi à , tốt :)) .
Bị khoá lâu thế nhỉ :-? , lại còn cho điểm chất lượng xuống 0 nữa :eek: , ban quản lí nhân sự mạnh tay thật .
Hic , còn vụ anh Vanh nữa đấy , ôi thành viên , sao lắm scandal thế này .

Nhắc nhở mọi người luôn : Làm việc gì với ăn nói cũng chú ý một chút nhé , đừng để mọi người nghĩ là "thành viên box HipHop nên cũng đường phố bỗ bã đúng như các phong cách HipHop :|" , lúc đấy thì vừa nhục vừa làm cho HipHop bị oan thêm đấy ;) .
Cố lên nhé :D

Anh Sơn mới đc ra nên chuẩn bị họp offline đi.
Chờ anh Thái Anh thi xong Học Kì là tổ chức.

Nguyễn Thục Oanh đã viết:
Ồ , anh Sơn mãn hạn tù rồi à , tốt :)) .
Bị khoá lâu thế nhỉ :-? , lại còn cho điểm chất lượng xuống 0 nữa :eek: , ban quản lí nhân sự mạnh tay thật .
Hic , còn vụ anh Vanh nữa đấy , ôi thành viên , sao lắm scandal thế này .

Nhắc nhở mọi người luôn : Làm việc gì với ăn nói cũng chú ý một chút nhé , đừng để mọi người nghĩ là "thành viên box HipHop nên cũng đường phố bỗ bã đúng như các phong cách HipHop :|" , lúc đấy thì vừa nhục vừa làm cho HipHop bị oan thêm đấy ;) .
Cố lên nhé :D
Làm gì có chuyện đấy:)) thanh niên thời đại mới rât lik sự,đâu có phải nghe rap thì là hay chửi bậy đâu(dù mình hay chửi thật:)))

Em thấy nó cũng có làm sao đâu chị , hơi lộn xộn 1 tí trong cái khoản ăn nói thôi .
Chắc là tại mình còn nhẹ tay chưa xoá mấy bài nói hơi linh tinh thì phải .
Nhưng mà thôi , tạm thời box hơi vắng vẻ nên tạm tha , sau này sẽ mạnh tay sau :D

Ngoài lề 1 chút : thông tin về offline ở chỗ nào thế ?
Thông tin tạm thời chưa có chính thức , khi nào có thông tin chính thức sẽ thông báo kĩ đến từng thành viên , không phải lo mình không biết :) .

Mày khệnh quá Sơn ạ
Bỏ cái câu Xông xênh cho đời nó nể đi ok
Em thấy có gì là khệnh đâu nhỉ :-? , anh không nên nói như thế , nếu gây ra mất đoàn kết nội bộ thì rất là phiền đấy . Nói trước để mọi người cùng chú ý .

Thì chị nói là nói cái khoản ăn nói đấy . Thấy toàn cà nhau :|:|:|

Em cũng thấy thế . Thế nên bi giờ mấy cái nói đểu nhau xoá hết , tự hiểu nhé , đừng có ai kêu ca là tại sao bài mình bị xoá đấy

Oanh ơi,cái lố về R&B của anh em cất đâu rồi,với cả cái box rap tất cả về rap đâu nữa,đừng bảo del rồi nhá,anh mãi mới câu được từng ấy đấy!!!

Cái lố nào ? Cái đống bài sưu tầm của anh á ? Hay là điểm chất lượng ? Mấy bài ấy thì vẫn còn , còn điểm chất lượng thì sang tháng rồi nên reset điểm .

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=30294 << Topic Rap rap và tất cả những gì liên quan đến Rap .

Công nhận là anh spam nhà nghề thật , nhưng chỉ lo là không có đất dụng võ ở trong box này thôi anh ạ . Mất cái thông tin thì chấp nhận được chứ mấy bài spam trắng trợn thì em sẽ xoá hết

Chỉnh sửa lần cuối:
Thẳng tay trừng trị là Phong cách của chúng tôi.....:D....nói đùa thế thôi chứ mọi người xích mích cà nhau trên này thì đừng có trách anh Del nặng tay warn nhiệt tình nhá....:D...nghe có vẻ đe dọa quá nhưng có thế chúng ta mới đi lên được...mong mọi người thông cảm.....

Ý ý. mấy cái chuyện cà nhau ko có liên quan gì đến em hết :))
@ anh Hiếu : sống để đời nó nể ko phải đâm, chém, đánh nhau mà là sống biết điều, sống tốt anh ah, em nghĩ thế đấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ơi , từ bao giờ mà anh Sơn ăn nói nghe đạo lý đầy mình thế này :)) . Xúc động đậy quá :D
Ý ý. mấy cái chuyện cà nhau ko có liên quan gì đến em hết
Ơ anh Thái Anh có bảo tại anh đâu :-" . Nhắc chung thôi , thẳng tay trừng trị , không tha cho những kẻ phá hoại giang sơn của chúng ta :p .

Dạo này box đông vui nhộn nhịp hơn rồi , mọi người có gắng phát huy thế này và hơn thế nữa nhé ;)

Hí hí, anh dạo này ít thời gian onl quá nên chỉ tham gia đc thôi chứ chưa có lúc nào nghiên cứu phát triển box. hic hic. Mà thôi stop chat chit ở đây, theo ten topic thì hình như chỉ có những bài mang tính chất đăng kí thành viên thôi thì phải ^^

Đăng ký với ;;)
anh chỉ biết nghe xong rap lại thôi chứ viết rap của riêng mình thì chưa ra đâu vào đâu :p

fav rapper: Eminem, probably only him

Back
Bên trên