[List] Danh sách thành viên AHC [List]

Anh Vanh post thử đi , cho mọi người xem + nhận xét xem sao .
AHC cũng nên có logo của riêng mình chứ nhỉ . Hợp lí quá còn gì

Nguyễn Thái Anh đã viết:
okok, thế thì anh yên tâm roài, nhưng mà có chuyện gì cần thì cứ gọi AHC, mọi người vẫn coi em là 1 mem đấy....
Vâng ạ :):) Em cảm ơn anh ! Cảm ơn tất cả mọi người trong AHC vì đã coi em như thế . Khi nào em được trở lại em sẽ lại vào AHC thôi . Hẹn gặp lại mọi người :(:)((

:))Chị Chi đi đâu mà chẳng được mọi người rào trước đón sau. Hân hạnh được làm thằng em "đỡ đầu" của chị.:))

Ừ thế thôi, từ giờ anh không bao giờ vào đây nữa, chú vừa ý nhé :). Mà cái chuyện câu bài liên quan đến lối sống à? chú mới nên suy nghĩ lại đi, nói năng kiểu đấy mới nên suy nghĩ ấy /:)

(không hiểu mình làm cái gì mà bị lên án gay gắt thế nhỉ? Trong 2 trang này mình không post 1 bài nào trong cái topic này cả :|. Anh rút tên ra khỏi Members list luôn không sợ lại bị lên án nữa lắm :-s. Sợ lắm rồi!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Bảo ơi , đừng có thế , anh Vanh ko có ý j` đâu , chắc lúc ấy đang có chuyện j` ức chế nên mới thế .
Anh Vanh cũng xóa bài rồi mà . Hòa bình đi chứ

Anh Bảo bình tĩnh lại đi ạ :) Ng` cùng CLB cả. Mà clb mới xây dựng, nh~ mâu thuẫn nho nhỏ là ko tránh đc. Mong anh ko vì thế mà nhanh rời bỏ CLB thế. :(

oài cái bài đó tại sao lại có thì anh bảo cũng hiểu mà,e xin lỗi a,mong a quay lại giúp cho AHC,có j`,sau này a về VN a e mình đi thịt chó 1 bữa :p

Mọi người ơi , đã lâu rồi box không có thành viên mới , không những thế càng ngày càng vắng vẻ :| .
Mọi người chịu khó đi lôi kéo thêm thành viên vào đây đi

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Ừ thế thôi, từ giờ anh không bao giờ vào đây nữa, chú vừa ý nhé :). Mà cái chuyện câu bài liên quan đến lối sống à? chú mới nên suy nghĩ lại đi, nói năng kiểu đấy mới nên suy nghĩ ấy /:)

(không hiểu mình làm cái gì mà bị lên án gay gắt thế nhỉ? Trong 2 trang này mình không post 1 bài nào trong cái topic này cả :|. Anh rút tên ra khỏi Members list luôn không sợ lại bị lên án nữa lắm :-s. Sợ lắm rồi!)
ông anh cũng trẻ con vừa vừa thôi.có j mà dỗi ghê thế.a thĩ thì hôm nào về Vn battle lun.

Anh Bảo bình tĩnh đi anh ơi . Có gì đâu mà phải rút , anh Vanh cũng xoá bài rồi mà :) .
Chưa gì đã làm mất đoàn kết nội bộ thế này [-x . Mọi người nói chuyện với nhau thì bình tĩnh đi nha . Người mới thì chẳng thấy đâu toàn thấy người xin ra thôi .
Ko cho anh Bảo rút đâu , cãi nhau có tí tẹo rút là rút thế nào ?

Đúng đó.
Anh Bảo đừng ra.
Bi h là thời gian cần kéo thêm ng` vào chứ.
sao cứ lần lượt ra cả.
Chán lắm.

:D...mình ko onl lúc đó nên chịu chẳng biết chuyện gì........nhưng bất kể chuyện gì, mọi người bỏ qua đi, vui vẻ đoàn kết bắt tay nhau sau này đi ăn thịt chó nhìn mặt nhau đỡ nghẹn nào....:D

Em về rồi . Cho em đi với :p . Dạo này mọi người thế nào rồi ạ ? Khỏe ko ?? :(
[/IMG]

Ờ, cái chuyện đấy anh cũng bỏ qua rồi, có làm sao đâu, anh cũng có trách j nữa đâu. Mà hôm đấy anh đã nói là không vào nữa thì anh cũng chẳng vào đây làm j, hum nay nhận đc mess của em Oanh mới vào đây xem. Nhưng mà quả thật anh cũng chỉ sợ vào đây post j lin tin rùi lại bị phê phán thôi :|

'Neeway, nếu cần giúp đỡ gì (lôi kéo thành viên thôi chứ về mặt chuyên môn thì k dám :) ) thì gọi anh, nếu júp j đc anh sẽ júp... ^^

P/S: Hi vọng từ sau trở đi trong box sẽ ko có những chuyện thế này nữa. Peace out ^^

Cảm ơn sự quay trở lại của anh :x .
Lối kéo thành viên hay chuyên môn gì cũng okie hết ;) . AHC tự do ngôn luận mà :) , nhưng không có nghĩa là mọi người có thể thoải mái đả kích nhau được đâu nhé , bi giờ ai làm nội bộ lục đục phải chịu phạt với mọi người đấy nhé :p . Còn phạt thế nào thì ... tuỳ mọi người thôi :|

Uhm,mọi người ơi,em có ý kiến này 1 tí,gọi box của chúng ta là AHC thì nghe có vẻ kì kì (nghe như bánh AFC:)) ).Em đề nghị gọi là A-Unit có được ko???A-unit (ams unit) nghe rõ hay,chơi chữ từ rap band G-unit!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
hik, AHC là AmsHiphopClub, tên như vậy thì người ngoài mới hiểu được CLB chúng là là CLB gì chớ, giả sử như đặt là A-Unit giống G-Unit thì người ta tưởng là ...Quần Áo....

Haha :)) , bánh AFC :)) .
Nghe AHC quen rồi mà , mà thấy nó cũng hay nữa :x . Ko nên đổi đâu , đổi xong nghe không hiểu là về cái gì cả :-? Với cả , thương hiệu Ams hơi bị có giá đấy ;;) , phải dùng chứ :p

Nhưng mà trường mình có AEC bây giờ thì AHC? >''< Thôi giữ cái tên này đi :D nghe quen rồi :D Bạn nào rỗi rãi thì vẽ logo đi :D

AEC là cái j` vậy :-? , chưa nghe đến bao giờ cả .
Anh Thái Anh bảo là thi xong anh ý thiết kế logo rồi còn cả định phát tờ rơi ở trường câu thành viên cơ :D

Back
Bên trên