linkin park

<:p <:p <:p HAPPY NEW YEAR TO ALL !!!<:p <:p <:p
%%- %%- %%- GOOD LUCK EVERYBODY %%- %%- %%-

chúc năm mới LP sẽ có những thành công rực rỡ hơn.....:D

tháng 6 tới LP có 3 show ở Đức, anh Bảo đâu lên đây chỉ em kinh nghiệm đặt vé với!!! em ko thể bỏ lỡ được!

Đây!

1. Em có phải thành viên LPU không?

2. Em có credit card không?

Chỉnh sửa lần cuối:
hik, dk 1 chưa có, điều kiện 2 thì bây h em mới có tài khoản ở Đức, chứ còn Visa hay Master card đều chưa có!...mà từ Pháp sang cũng gần, hay sếp đi xem với em cho vui...keke...tháng 6 tới đấy, nhưng em nghĩ lo vé từ bây h là vừa...:)

LP sắp kó live ở Đức àh? 8-> chời ơi ko biết Tokio Hotel kó đi xem kác anh ý ko 8-> :))\:d/

3 show liên tục trong 1 tháng ở 3 thành phố...khà khà...

:x ... spankin' new trên mtv :))
có mấy cảnh giống hệt trong Sunshine b-) xu hướng của các band b h là làm clip theo các fim cũ hay sao í :-?? Puddle of Mudd cũng làm clip Psycho giống Psycho (1998) :-? anw, Hahn bài này đẹp zai lên bao nhiêu 0:) gầy đi :))

cho em hỏi, mốt đục tai có từ bao h thế ạ ? thấy chú hát chính trong Avenged Sevenfold khoét tai giống Chaz ngứa mắt quá...tuy cái lỗ tai đấy bé hơn của Chaz :>

mà bọn Avenged Sevenfold đấy hay phết :)

Chỉnh sửa lần cuối:
HÚ HÚ trông hoành tráng quá, cái clip Leave Out All The Rest ý, em xem mãi ko chán, đây là cái clip đầu tiêm trong M2M em thấy hợp với style cũ của LP, kiểu In The End ý :D

Ở trên gamevn cũng đang có phong trào vote ầm ầm :)) đang bám đuổi sát sao với Avril.

mà bọn Avenged Sevenfold đấy hay phết :)

ờ anh cũng thích Avenged Sevenfold :D Cái album City of evil của nó nghe hay hơn cái album mới năm 2007 :D cái bài Seize the day nghe vào hè 2006 và nhớ mãi ...

Chỉnh sửa lần cuối:
em thì mới chỉ biết bọn Avenged Sevenfold mới đây, xem mấy cái clip trên MTV, nghe xong lên mạng down luôn 4 cái album của nó :D cái nào cũng hay :)

mà đã ai xem "The Seed" của Joe Hahn chưa :D

bác hát chính trong Disturbed cũng khoét tai ra là sao ??? :((

thế mà mình vẫn nghĩ là tai của Chaz độc nhất...ngây thơ quá :((

dạo này cày lại Hybrid, phê quá, với cả High Voltage, hú hú, bị điện cao thế giật rồi!

Back
Bên trên