Linh Bống

Trần Cẩm Hà
(camha)

Bống bống bang bang......

em gái, sinh nhật vàng, ... chả biết diễn đạt thế nào về cái mình định nói. Hy vọng vào 1 ngày nào đó có thể nói ra được 1 cách tự nhiên thoải mái vậy. Giờ thì vẫn là những câu truyền thống: một tuổi mới hạnh phúc, yêu đời nhá.

Cẩm Hà,

:) Chúc mừng sinh nhật cô em :D =D>

Chúc em một sinh nhật vui vẻ nhé :X

Em cám ơn anh Hà và chị Hà đã nhớ tới sn em nhé :x . Sn nào cũng trùng mùa thi, căng thẳng, hihi nên cũng không tổ chức được gì nhiều. Để hè em về Hà Nội có gì mọi người tụ tập cho vui nhé.

P.S. Chị Cẩm Hà :D, khó nói thế cơ ạ :p , chị lại làm em tò mò quá tò mò không chịu nổi hihi :D.

Chi Linh sinh nhật vui vẻ nhé ạ, dù muộn :p. Sinh nhật chị Linh - sinh nhật vàng :x. Dị, mong đến sinh nhật hồng của mình quá :D :p

:x

em gái, ừa, khó nói lắm ;) :D. Tự nhiên nhớ còn cái lắc/vòng đen đen hoa hoa từ năm ngoái của em chị vẫn cầm (mà lạ, nhà chuyển và xây lộn tùng phèo lên mà ko bị mất :mrgreen: ). Khi nào về hồi trả chính chủ vậy :D. Đang thi thì chúc thêm thi ngon nữa ;).

Cô Quỳnh: cô tìm tình ở mô rứa? Đằng này SaBa 2 lần rồi cũng vẫn chửa biết chợ tình nó dài ngắn tròn vuông méo thế nào đâu, hic! Cũng tò mò quá tò mò ko chịu nổi luôn ^_^

Cẩm Hà,

Chúc em Rượu Linh sinh nhật dzui dzẻ nhé ;)

Về đây đi offline với hội MissHAO cho vui nhở :D

Xời ơi, chúc mừng, chúc mừng :)

Chúc em luôn trẻ trung, dễ thương và năng động

Chúc mừng chúc mừng ! :) chúc thi thật tốt!

Mong Linh luôn có thật nhiều cúc vàng - thả từng chùm cho ai đấy thương áo em vàng :>

Ps: Linh và Hà có điều gì khó nói cùng nhau à???

Thụy Miên đã viết:
Ps: Linh và Hà có điều gì khó nói cùng nhau à???

:D, ơ chị Miên, em cũng đang băn khoăn thế đấy, sao chị Hà lại thẹn thùng thế cơ :biggrin:, đừng nhìn em dư xế, cháy lòng em bây giờ :)) ( j/k)

Em cám ơn mọi người lần nữa ạ.

Lại phải vào cảm ơn lần nữa rồi em gái ạ :p
Chúc mừng sinh nhật cô em :p
THi tốt nhé.
NPTK

Chúc mừng sinh nhật em Linh bống:D

thôi chết, mải vụ Florida làm bạn suýt quên mất sinh nhật Linh ngố :)
chúc bạn lúc nào cũng lung linh và lóng lánh, phát huy khả năng lúng liếng, nhưng đừng lung lay trước nhiều cám dỗ đời thường nhé ;) :X

Muộn mất rồi nhưng mà em vẫn vào chúc mừng sinh nhật chị Linh ạ:beerchug::beerchug:

Best wishes:x

Zz

Back
Bên trên