Les Inconnus - Telephone Arabe

Muốn luyện nghe thì phải hiểu chứ, chả nghe ra cái gì cả anh Hoàng ạ!
Trình anh cao, anh viết lời ra cho em nghe được ko? :D

@ Huy : anh trình lùn, nghe thì câu được câu chăng, còn bảo viết lại lời thì anh đầu hàng :D

@ Trang : bó tay bó chân gì em, hay em Trang ghi lại lời cho các bạn đi ;;)

Hic, nghe được mấy chữ allo, salut, với cả 1 từ rất rõ là niker (tội lỗi, tội lỗi quá :D)

Anh Hoàng cứ cố gắng post bài kiểu này, e điểm chất lượng của anh ko dừng ở số 4 đâu nhỉ :))

em Hồng cũng bít nique ta mere là gì cơ à :D không hổ danh giải nhất tiếng Pháp toàn quốc! Ah Hồng ơi em bi h đang học trường nào nhỉ???

@ Huy : cũng dễ nghe thôi, chịu khó để ý một tý. Nếu chưa quen thì nghe từng câu một

=))

Cái đoạn chuyển đt cho cả nhà hay phết, còn đoạn sau có cái câu nghe lại buồn cười mãi: "allo che´rie, euh.. monsieur, est-ce que je peux parler a` ma femme ?" =))

Nói chung là vui :))

Hie, nhưng em có biết nhiều cái kiểu tiếng lóng, hay mots fam. đâu mà nghe cho nó ra cơ chứ? :D Nique ta mère thì đã được nghe qua :)) Dù sao thì em cũng rất thích nghe, merci anh Hoàng, có gì lại tìm thêm để thằng em trau dồi, nếu có sang đấy thì khỏi bị bỡ ngỡ, sẵn sàng nạp đạn, chỉ có thế mà BẮN thôi! :)):)):))

Cái đấy còn là dễ nghe đấy chú Huy :D Xem TV những soiree kiểu như thế này nhiều lắm, mà khó nghe hơn nhiều :p

Hồng ơi anh nịnh mãi mà chả đứa nào trừ nột hộ anh 4 điểm còn lại nên mới phải dùng hạ sách thế này đấy em ạ :(

anh Hoàng béo đã viết:
em Hồng cũng bít nique ta mere là gì cơ à không hổ danh giải nhất tiếng Pháp toàn quốc! Ah Hồng ơi em bi h đang học trường nào nhỉ???
Anh cứ tung tin vớ va vớ vẩn thế, mang tiếng em chết /:) b-)

Hồng ơi anh nịnh mãi mà chả đứa nào trừ nột hộ anh 4 điểm còn lại nên mới phải dùng hạ sách thế này đấy em ạ
Anh ơi, đợi em nhé, khi nào đủ điểm em trừ cho :))

Chính xác, mấy cái mà bọn diễn viên hài, chúng nó đứng 1 mình một sân khấu thì khó nghe lắm, thỉnh thoảng lắm em mới nghe được, cũng cười được tí!:D

@C.Hồng: Chị có biết vì sao anh Hoàng bị trừ nhiểu điểm thế ko?

Tội nghiệp anh Hoàng, xin lỗi phải cho anh 2 điểm :p

HEHEHE Anh Việt làm khổ anh Hoàng rồi! :D
Hay anh Việt cho em điểm của anh Hoàng đi, coi như em "gánh: cho anh ý!
Được không bác Hoàng ới ời! :))

Back
Bên trên